Help, I hate my husband and he wont leave. what do I do now?

Yawezekana una jini mahaba
 
I real want to know why you ask for divoecorce? The decesion you reached may cost you later. If you divorce,legally you have to compensate the seccond part. If the house you're living was bult by either of you then,you will share the dividents.These will apply for all items you created/produce after your marriage.This is according to married acts of differnt countries includigng Kenya,Tanzania,UK,USA etc. .. So please,review your decision again and analyse the outcomes.
 
Duh! weye na hii ndoa yako mhhhh! Bora umeamua kufile for divorce kumaliza hizi kero chungu nzima unazokutana nazo ndani ya hii ndoa yenu.
 
mi huyu binadamu wala hata simuamini
na hadithi zake za sungura na fisi!
 
Did you guys elope or was there a customary wedding?
 
....................!!!!!!!!!!!!!!!!?????????????
 
Umemsahau Mulugo?

Mkuu NM the chain is beyond Kawambwa na Mlugo!!
Ilianzia hapa Mungai ndiye chanzo cha kuimaliza elimu Tanzania!!! Masomo ya Science not a priority na yale ya Biashara!! My God!! Leo hii zile practical za masomo ya Science (Chemistry, Biology and Physics) ni hivyo kabisa. Kipindi chetu tulikuwa unakesha Lab na sample za kutosha na vifaa vilikuwepo!! So sad! Kweli hiyo tume iliyoundwa uangalie kwa undani sana suala hili!! Ila tukisema Kiingereza kiwe ni lugha ya kufundishia tunakazania kiswahili ambacho hata watahiniwa wameshindwa kabisa darasa la Saba!!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…