PLATO MAGELE JF-Expert Member Joined Dec 7, 2012 Posts 203 Reaction score 54 Dec 12, 2012 Thread starter #21 Alkelokas said: hello wanamjf nashukuru kuingia humu napenda kushirikiana nanyi magreat thinkers!katka kujenga taifa hili hasa kmawazo. Click to expand... Mchango wako wa kimawazo utalikomboa Taifa. Jitahidi sana ili Taifa letu likombolewe kupitia mawazo yako na ya wengine.
Alkelokas said: hello wanamjf nashukuru kuingia humu napenda kushirikiana nanyi magreat thinkers!katka kujenga taifa hili hasa kmawazo. Click to expand... Mchango wako wa kimawazo utalikomboa Taifa. Jitahidi sana ili Taifa letu likombolewe kupitia mawazo yako na ya wengine.
Yegomasika JF-Expert Member Joined Mar 21, 2009 Posts 13,164 Reaction score 61,278 Dec 12, 2012 #22 PLATO MAGELE said: Mchango wako wa kimawazo utalikomboa Taifa. Jitahidi sana ili Taifa letu likombolewe kupitia mawazo yako na ya wengine. Click to expand... Yego chikaka, awe uli Magele wendaki go!.
PLATO MAGELE said: Mchango wako wa kimawazo utalikomboa Taifa. Jitahidi sana ili Taifa letu likombolewe kupitia mawazo yako na ya wengine. Click to expand... Yego chikaka, awe uli Magele wendaki go!.