• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Hello!

B

Bayyo

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
1,313
Points
2,000
B

Bayyo

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
1,313 2,000
Shikamoo dady! Karibu sana Jf kisiwa cha Elimu!
 
S

Sangomwile

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2012
Messages
3,092
Points
1,250
S

Sangomwile

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2012
3,092 1,250
Karibu A Father,ila humu yupo Father of all.
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
34,975
Points
2,000
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
34,975 2,000
Wakaribishwa..
 
Globu

Globu

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2011
Messages
8,152
Points
1,500
Globu

Globu

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2011
8,152 1,500
Karibu mgeni wetu A Father, subiri kidogo hapo Globu akuletee chai.
Nakuja Mkuu Katavi, karibu mgeni chai na maandazi. Jisikie huru, ila usivunje sheria, kanuni na taratibu za JF. Karibu sana.
 
Last edited by a moderator:
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
22,304
Points
2,000
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
22,304 2,000
Karibu sana JF mkuu.
 

Forum statistics

Threads 1,402,906
Members 531,005
Posts 34,409,160
Top