F farkhina Platinum Member Joined Mar 14, 2012 Posts 14,568 Reaction score 16,922 Mar 14, 2012 #1 I'm farkhina 21yrs old.naomba ushirikiano wenu me mgeni hapa
Kabakabana JF-Expert Member Joined Aug 5, 2011 Posts 5,550 Reaction score 1,166 Mar 14, 2012 #2 Karibu sana
Michael Amon JF-Expert Member Joined Dec 22, 2008 Posts 8,769 Reaction score 3,649 Mar 14, 2012 #3 karibu sana JF. Nitakupa ushirikiano wangu wa hali na mali ili kuhakikisha kila kitu kinakwenda sawa
F farkhina Platinum Member Joined Mar 14, 2012 Posts 14,568 Reaction score 16,922 Mar 14, 2012 Thread starter #4 Shukran sana
F farkhina Platinum Member Joined Mar 14, 2012 Posts 14,568 Reaction score 16,922 Mar 14, 2012 Thread starter #5 Young_Master said: karibu sana JF. Nitakupa ushirikiano wangu wa hali na mali ili kuhakikisha kila kitu kinakwenda sawa Click to expand... Nakushkuru kwa wema wako
Young_Master said: karibu sana JF. Nitakupa ushirikiano wangu wa hali na mali ili kuhakikisha kila kitu kinakwenda sawa Click to expand... Nakushkuru kwa wema wako
Erickb52 JF-Expert Member Joined Oct 31, 2010 Posts 18,559 Reaction score 11,496 Mar 14, 2012 #6 Karibu sana
F farkhina Platinum Member Joined Mar 14, 2012 Posts 14,568 Reaction score 16,922 Mar 14, 2012 Thread starter #7 Erickb52 said: Karibu sana Click to expand... Tnx alot
Katavi Platinum Member Joined Aug 31, 2009 Posts 42,099 Reaction score 12,928 Mar 15, 2012 #8 farkhina said: I'm farkhina 21yrs old.naomba ushirikiano wenu me mgeni hapa Click to expand... Karibu sana, ushirikiano utapata wa kutosha. Ukipata tatizo lolote usisite kuniona!
farkhina said: I'm farkhina 21yrs old.naomba ushirikiano wenu me mgeni hapa Click to expand... Karibu sana, ushirikiano utapata wa kutosha. Ukipata tatizo lolote usisite kuniona!
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,880 Reaction score 13,872 Mar 15, 2012 #9 Karibu sana JF mkuu.
F farkhina Platinum Member Joined Mar 14, 2012 Posts 14,568 Reaction score 16,922 Mar 15, 2012 Thread starter #10 Katavi said: Karibu sana, ushirikiano utapata wa kutosha. Ukipata tatizo lolote usisite kuniona! Click to expand... Nashkuru
Katavi said: Karibu sana, ushirikiano utapata wa kutosha. Ukipata tatizo lolote usisite kuniona! Click to expand... Nashkuru