K katatuu JF-Expert Member Joined Nov 26, 2011 Posts 501 Reaction score 132 Nov 27, 2011 #1 Naomba mnikaribishe mwezenu
Mamaya JF-Expert Member Joined Jul 4, 2011 Posts 5,287 Reaction score 4,841 Nov 27, 2011 #2 Poa umekaribishwa,lakini mbona umeanzia huku jukwaa la siasa? Ua upo kisiasa zaidi?
ndetichia Platinum Member Joined Mar 18, 2011 Posts 27,769 Reaction score 6,589 Nov 27, 2011 #3 sio mahala pake hapa mtafute katavi akuoneshe reception sawa mkuu..
mpemba mbishi JF-Expert Member Joined Nov 27, 2011 Posts 1,132 Reaction score 188 Nov 27, 2011 #4 katavi yuko wapi aje kuwaonyesha watu njia wanapotea
Mshume Kiyate JF-Expert Member Joined Feb 27, 2011 Posts 6,764 Reaction score 908 Nov 27, 2011 #5 Karibu sana
Patriote JF-Expert Member Joined Jul 13, 2011 Posts 1,718 Reaction score 1,047 Nov 27, 2011 #6 Karibu sana kijana naona unakiu kubwa ya kupata habari, relief ya mawazo na jukwaa la kuzungumzia maana waTanzania wengi siku hizi tumejawa na misongo ya mawazo inayosababishwa na Serikali ya wezi na wahuni.
Karibu sana kijana naona unakiu kubwa ya kupata habari, relief ya mawazo na jukwaa la kuzungumzia maana waTanzania wengi siku hizi tumejawa na misongo ya mawazo inayosababishwa na Serikali ya wezi na wahuni.
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,859 Reaction score 13,838 Nov 27, 2011 #7 Karibu sana JF.
Cantalisia JF-Expert Member Joined Sep 26, 2011 Posts 5,221 Reaction score 2,930 Nov 28, 2011 #9 Karibu mwenzetu.
Vin Diesel JF-Expert Member Joined Mar 1, 2011 Posts 9,087 Reaction score 6,393 Nov 28, 2011 #10 karibu sana....
TUKUTUKU JF-Expert Member Joined Sep 14, 2010 Posts 11,763 Reaction score 4,047 Jan 3, 2012 #12 Karibu JF