Hela hii..!!!

hahahahaaaaa imekaa vema balaaaaaaa
 
Wajameni mi napendaga kuigiza kama hivi, hivi wapi vileeeee tunajiandikisha kuigiza namna hii? ili kesho nitie timu... kuhusu malipo wala hamna haja, najitolea tu kuigiza, napendaga sana hizi staili za kuigiza... ila huyu dada nanihii awepo au watu kama yeye...
 
iliwekwa na figganigga kwenye thread ya bishanga. leta vitu vipya mkuu.
 
Ndio mambo gani ya kupanuliana hadharani namna hii? Kweli maadili yamepotea
 
Duh................amsalimika kweli huyu?? nadhani hii si KUIGIZA
 
Wanasema pesa ndio silaha, kisu mzigo!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…