Hekari moja ya shamba la miti ya miaka 8 linauzwa

Bexb

Member
Oct 24, 2016
82
150
Habari wakuu,

Ninauza shamba la miti ya mbao lenye ukubwa wa ekari moja.
-Shamba halijapimwa/ halina hati
-Miti ina umri ya miaka nane
-Shamba lipo kijiji cha Kipengere mkoani Njombe
-Shamba limepakana na barabara na ni ngumu kufikiwa na hatari ya moto
-Pia ukitaka kununua miti pekee tunaweza kuzungumza
Bei ya shamba hilo ni shilingi milioni mbili na laki tano tu (2,500,000/=)

Mawasiliano 0679861325.

Karibuni sana
 
Jun 5, 2017
95
150
Duuuu!...Kweli vyuma vimekaza mpaka shamba lisilo na hati linauzwaje!!?...Sheria na taratibu za uuzwaji ardhi unazifahamu kweli.!?..Acha njaa..Take Care Mkuu
 

Bexb

Member
Oct 24, 2016
82
150
Mkuu sio ajabu kwa shamba lisilo na hati kuuzwa. Ni kweli vyuma vimekaza
 
Top Bottom