Heh hivi wanawake wa Kihehe hutahiriwa?

Heh hivi wanawake wa Kihehe hutahiriwa?

hege ipa uwunya uwoo utegwe kwiyaga??umumaama uyo pa tbc1 mdesi ela
Nimesikia leo TBC Taifa mama mmoja wa Kihehe akisema kuwa mwanamke wa kabila hilo hutahiriwa, nikashikwa na butwaa maana mie natambua tu shughuri hii hufanywa na Waarabu, Wachaga, Wapare, Wagogo, Wamang'ati, Wamaasai, Wanyiramba, Wataturu, Waarusha na vikabila vdogovidogo katikati ya nchi yetu. Sasa hili la Wahehe limenisitua kidogo.
Nawaomba JF watengeneze FORUM itakayo husu mila na tamaduni.
 
Pe widumula kimbwegea kwe kutigila wihedza uwunono !!
 
Kabla ya kujibu umeona nilicho kiandika kasome vizuri nimeuliza unakusudia warabu gani? Mana warabu wako Wa Islam, Wakristo na wayahudi :biggrin:

1. nimesoma vizuri sana ulichoandika na nimegundua kwamba akili yako imegubikwa na kasumba ya utumwa/utwana dhidi ya waarabu! maana wametajwa wagogo,wapare,wachaga n.k ila wewe umeona waarabu tu, kwani kwenye makabila hayo hakuna waislam!!?

2. hapo kwenye red sina hakika sana kama kuna waarabu wanaofata dini ya kiyahudi, nitashukuru ukinipa evidence!
 
Back
Top Bottom