Hawara Hajengewi Nyumba; Hununuliwa Gari | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hawara Hajengewi Nyumba; Hununuliwa Gari

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bazazi, May 6, 2010.

  1. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2010
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,977
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Wakuu nilibahatika kuwakuta ndugu wawili wakizozana, mkubwa akimlaumu mdogo kwa kumjengea nyumba small haouse wake wakati mkubwa anasema huo ni upuuzi. Hoja ya mkubwa ni kuwa nyumba umempa kitu cha kudumu ambacho hatakuwa akikutegemea tena ilhali gari lazima awe tegemezi hivyo hawezi kukuacha kirahisi.

    Naomba nililete kwetu mliangalie katika pande zote mbili za sarafu.

    Nawasilisha wakulu wange:angry:
     
  2. p

    prosperity93 Member

    #2
    May 7, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 58
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tafuta mtumishi wa Bwana awasaidie
     
  3. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,816
    Likes Received: 351
    Trophy Points: 180
    Wote ni washenzi wa tabia! Wamelaaniwa; waulize shangazi zao na wajomba wamewazawadia kitu gani; usikute hata wazazi wanaishi kwenye mbavu za mbwa!
     
Loading...