Hawa wautambua ukweli na kujiunga na CCM kutokea Chadema.

Hawa wautambua ukweli na kujiunga na CCM kutokea Chadema.

Matukuta Jr

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Posts
207
Reaction score
27
Gwakisa Burton Mwakasendo na Lameck John Lubote waachana rasmi na Chadema.

Gwakisa alikuwa ni mmoja wa vijana wa Chadema aliyegombea nafasi ya juu ya BAVICHA Miaka iliyopita na pia mgombea ubunge wa Chama hicho RUNGWE MASHARIKI Mwaka 2010.

Ndugu Lubote alikuwa ni Katibu wa Chadema Jimbo la Mtera na pia aligombea ubunge wa jimbo hilo kwa tiketi cha chama hicho.

Utaratibu wa kupewa kadi za CCM unaendelea hapa Dodoma.

Kwa habari kamili angalia vyombo vya habari kwenye Taarifa zao usiku waleo na magazeti ya kesho.
 

Attachments

  • 1413549515253.jpg
    1413549515253.jpg
    42.7 KB · Views: 111
  • 1413549541841.jpg
    1413549541841.jpg
    50.6 KB · Views: 120
  • 1413549573018.jpg
    1413549573018.jpg
    77 KB · Views: 120
  • 1413549600911.jpg
    1413549600911.jpg
    67.8 KB · Views: 117
  • 1413549654568.jpg
    1413549654568.jpg
    59.4 KB · Views: 105
  • 1413549674391.jpg
    1413549674391.jpg
    56.7 KB · Views: 103
  • 1413549694988.jpg
    1413549694988.jpg
    73 KB · Views: 117
Mliwahonga hata viongozi wa DINI mtashindwa hawa...?
 
Hawa jamaa wapiga miayo. Ahhhaaaaa!! njaa bhana. Shikamoo njaa.
 
Hii taarifa inahusiana vipi na Kenyan jobs.
 
Back
Top Bottom