HaWa AZAM TV VIPI TENa?? :STARTIMES wazidi kusonga mbele.

HaWa AZAM TV VIPI TENa?? :STARTIMES wazidi kusonga mbele.

bampami

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2011
Posts
5,700
Reaction score
4,126
wana jf, kama mjuavyo kuhusu azam tv walisema mwezi wa kumi, wataanza rasmi kuuza visimbuzi vyao; leo ni tarehe 3 kipo kimya mpaka sasa, ni changa la macho ama?? manake maneno mengi halafu vitendo hakuna.

wakati watz wakiisubiria azam tv; startimes wanazidi kusambaa kwa sasa wanategemea kiwaanzishe musoma iringa, bukoba, tabora, shinyanga, lindi na singida. Kwa wazawa Digtek, ting,, continental bado wanachangamoto kubwa sana.
 
Kuwa na subira mkuu, mwezi wa kumi ndo kwanza umeanza, naamini hawa jamaa wanajipanga na hawataki kukurupuka kama continental ambao wameishia kuwaomba msamaha wateja wao kila siku kutokana na connection failure.
 
lakini walisema mwezi wa kumi.
 
Tuvute subira,mwezi wa kumi ndio bado mwazo
 
Duh katika zama hizi za digitali tutaona visimbusi vya kila aina, maana sasa kila mwenye kamtaji kidogo anaazisha cha kwake.
 
Mzunguko wa nne wa ligi kuu ya Tz ndio inaanza.
 
mdau, tulia jamaa wamejipanga, na sa hivi wana anza kutoa training kwa distrbutors na installers, azam tv si wa ku compare na startimes, na hao wengine, wamejipanga kutoa ushindani kwa dstv,

wana jf, kama mjuavyo kuhusu azam tv walisema mwezi wa kumi, wataanza rasmi kuuza visimbuzi vyao; leo ni tarehe 3 kipo kimya mpaka sasa, ni changa la macho ama?? manake maneno mengi halafu vitendo hakuna.

wakati watz wakiisubiria azam tv; startimes wanazidi kusambaa kwa sasa wanategemea kiwaanzishe musoma iringa, bukoba, tabora, shinyanga, lindi na singida. Kwa wazawa Digtek, ting,, continental bado wanachangamoto kubwa sana.
 
Vizuri kudodosa but kumbuka techincally Azam TV na startimes et al kuna tofauti kubwa sana. Kufanana kwao ni kwenye end product tu yaani sebuleni.

  1. AZAMTV is powered by Satellite - Ukisikia AzamTv imeanza basi ni Tanzania nzima.
  2. Startime etal ni Terrestrial - mafungu mafungu kimkoa
 
Hivi mbona star times kwangu inazingua ama ni kwa vile sina antena nini? anayefahamu wapi antena zake zinapatikana anielekeze tafadhari.. thanks!!
 
Hapo ninekusoma mkuu ndugu....
 
Kweli bwana tuonjepo utamu wao.
 
aMNA KI2 AMNA WAKUMFUNIKA DSTV UNGEJUA MICHANEL WANAYO KUJANAYO AZAM OVYOO
 
Back
Top Bottom