Habari ndugu na jamaa wa JF,
Naomba Masada jinsi ya kutoa mzigo airport (Mzigo wa biashara) hapa Tanzania.
Nahitaji Msaada hasahasa kwenye issue Kama vile :
1. Mapato yake yakoje? Mfano. TRA wanakata % ngap??
2. Documents zipi zinahitajika kupokelea ( mzigo umelipiwa toka huko)
3. Je, kuna Taasisi nyingine wanaohitaji kodi tofauti na TRA??
4.Mahitaji mengine na ushauri pia ni msaada kwangu.
Asanteni sana
Naomba Masada jinsi ya kutoa mzigo airport (Mzigo wa biashara) hapa Tanzania.
Nahitaji Msaada hasahasa kwenye issue Kama vile :
1. Mapato yake yakoje? Mfano. TRA wanakata % ngap??
2. Documents zipi zinahitajika kupokelea ( mzigo umelipiwa toka huko)
3. Je, kuna Taasisi nyingine wanaohitaji kodi tofauti na TRA??
4.Mahitaji mengine na ushauri pia ni msaada kwangu.
Asanteni sana