Hatimaye nimenyonya papuchi, nimenogewa

Pole aiseh tunasubiri mirejesho ya midomo kubabuka
 
unajishangaa saizi!!!? sisi tushaweka hadi 'mayonaizi na tommato sause' bado kidogo tuweke pilipili
 
Utizogema buchiluchilu wa bachilu ngosha 😂
 
Dalisalama imeendelea sana,huyo binti atatoka akiwa hivyo bila kuweka khanga mpaka kitaa.

Siku nyingine mnyonye tigo atafurah hatari na atakuwa anakutafuta kila siku
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…