Hatimaye kocha wa Simba kutoka Cameroon awasili na kutia saini


Kurzweil

Kurzweil

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2011
Messages
5,621
Likes
6,187
Points
280
Kurzweil

Kurzweil

JF-Expert Member
Joined May 25, 2011
5,621 6,187 280
KOCHA Joseph Omog ametua jijini Dar es Salaam, jana Alhamisi saa 3usiku na amepanga kutumia mifumo mitatu tofauti ambayo itairejesha Simba katika ubora wake huku Mwanaspoti ikipenyezewa figisu figisu zote zilizomng’oa Azam FC.

Kocha huyo raia wa Cameroon anapenda kutumia mfumo wa 4-2-3-1 ambapo anakuwa na straika mmoja mbele pamoja na viungo wawili wakabaji.

Kwa mujibu wa mfumo huo wa Omog kiungo mmoja wa kati huwa haruhusiwi kuvuka sehemu ya kati kwani, majukumu yake makubwa ni kukaba.

Kocha huyo anapendelea pia kutumia mfumo wa 4-3-3 ambapo, anakuwa na washambuliaji watatu mbele wote wakiwa na uwezo wa kufunga.

Katika kikosi cha sasa cha Simba Omog atakuwa akiwatumia Laudit Mavugo, Blagnon Frederick na Mohammed Ibrahim kwa pamoja.

Hata hivyo, katika mifumo yote hii Omog atahitaji kiungo mwenye uwezo mkubwa wa kukaba ambapo Simba italazimika kuongeza nguvu kumbakisha Justice Majabvi ama kusajili kiungo wa kariba yake.
 
jd41

jd41

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2015
Messages
2,607
Likes
1,315
Points
280
jd41

jd41

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2015
2,607 1,315 280
...huyu kocha alivyokuwa Azam sikumbuki alifanya lipi la maana!, bado tuna safari ndefu sana!, yaani sasa tumekuwa wakuchukua "rejects" kuanzia wachezaji mpaka makocha!!
 
adakiss23

adakiss23

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2011
Messages
3,375
Likes
693
Points
280
adakiss23

adakiss23

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2011
3,375 693 280
Huyo kocha anapenda mipira mirefu. Tofauti kabisa na utamaduni wa simba wa mpira pasi. In short tumebuki
 
Kipaji Halisi

Kipaji Halisi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2012
Messages
2,282
Likes
236
Points
160
Kipaji Halisi

Kipaji Halisi

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2012
2,282 236 160
Huyo kocha anapenda mipira mirefu. Tofauti kabisa na utamaduni wa simba wa mpira pasi. In short tumebuki
na ndio maana azam walimuondoa,pamoja na kua na wachezaji wazuri wa kupiga pasi
 
Kipaji Halisi

Kipaji Halisi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2012
Messages
2,282
Likes
236
Points
160
Kipaji Halisi

Kipaji Halisi

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2012
2,282 236 160
...huyu kocha alivyokuwa Azam sikumbuki alifanya lipi la maana!, bado tuna safari ndefu sana!, yaani sasa tumekuwa wakuchukua "rejects" kuanzia wachezaji mpaka makocha!!
sijawahi kumuelewa huyu,ila tusubiri tuone,naona simba wamechukua kocha na katibu toka azam
 
R

Rio Tinto

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2014
Messages
761
Likes
244
Points
60
R

Rio Tinto

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2014
761 244 60
Huyu coach alitimuliwa Azam naona wamchangani hawana options
 
kinguo

kinguo

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2016
Messages
434
Likes
302
Points
80
Age
47
kinguo

kinguo

JF-Expert Member
Joined May 27, 2016
434 302 80
Hata morinyo alitimuliwa chelsea lakini yuko manu anakula shavu. Msipende sana kukariri vitu.
 
M

mmteule

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
1,882
Likes
1,474
Points
280
M

mmteule

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
1,882 1,474 280
Huyu kocha simsomi kabisaa falsafa yake.
 
misasa

misasa

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2014
Messages
7,287
Likes
3,796
Points
280
misasa

misasa

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2014
7,287 3,796 280
Bonge la kocha ila simba hatuna miundombinu na figisu figisu nyingi
 
jd41

jd41

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2015
Messages
2,607
Likes
1,315
Points
280
jd41

jd41

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2015
2,607 1,315 280
sijawahi kumuelewa huyu,ila tusubiri tuone,naona simba wamechukua kocha na katibu toka azam
....hamna aliwashindwa wale ma pro wa Azam atawaweza ma pro wetu wa kutoka Coastal Union na JKT Ruvu?!, hii timu imeshawashinda sema wabishi tu!
 

Forum statistics

Threads 1,235,078
Members 474,351
Posts 29,211,427