Hatari ya ugonjwa wa Kipindupindu Mbagala Rangi Tatu

Hatari ya ugonjwa wa Kipindupindu Mbagala Rangi Tatu

ubena chifu

Member
Joined
May 23, 2014
Posts
14
Reaction score
1
Wanajamii wenzangu,

Naomba kuchukua fursa hii kufikisha ujumbe kwa
mkuu wa wilaya ya Temeke, mh. Sophia Mjema ajaribu kuwatolea ukali manispaa ya Temeke kusimamia usafi wa mitaro ya hapa Mbagala Rangi Tatu, kando ya barabara karibu na kituo cha daladala. Hali ni mbaya sana na harufu ndio balaa, mbaya zaidi pembeni watu wanauza mbogamboga na matunda.
 
Mbogamboga na matunda pembezoni, matunda mengine yanamenywa kabisa na kuachwa wazi, na watu wananunua na kula hapo hapo. Mh! Sophie haya ujumbe huo, pia wananchi inabidi wawe wa kwanza kujali afya zao
 
Back
Top Bottom