Hata Simba ikishuka daraja, nitaendelea kuipenda

Hata Simba ikishuka daraja, nitaendelea kuipenda

Lyagwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2013
Posts
1,808
Reaction score
1,149
Hayo ni maneno mafupi na dhati niliyomwambia mmoja wa watoa thread hapa Jf aliyeapa kuhamia Yanga endapo leo simba tungefungwa na Coastal Union ya Tanga.

Nimesema hayo kwa sababu hadi leo sijui ni kwa nini tangu utotoni niliamua kuipenda Simba tu kwa hapa Tanzania na sio timu nyingine ikiwemo Yanga ambayo marehemu Baba yangu (R.I.P Baba) alikuwa anaipenda na kuishabikia.

Kumbe kuipenda na kuishabikia timu siyo inapofanya vizuri tu, bali ni wakati wote.

Hongera Simba, hongera wanasimba, hongera wapenda soka.
 
ila usiifanye simba kabila!!!ukiona vipi hamia yanga!!
 
Mambo ya mpito tu hayo. Ngoja tutakase uongozi uone. Nadhani mnavizia eti mkomboe mkono!
mkono mkono unarudi na nyongeza juu we subiri uone,tena tunataka mmalize mgogoro ndo tufanye mambo!
 
Kama mchezaji anahama timu,shabiki unashindwa nini kuhama?Karibu yanga,ukiona huwezi jiunge na lambalamba Azam
 
Back
Top Bottom