Hata kama unaishi Amerika ama Ulaya..Sio vema

Hata kama unaishi Amerika ama Ulaya..Sio vema

twende kazi

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Posts
1,520
Reaction score
461
Dume zima anaenda ukweni amevaa hereni kisa anaishi Amerika.Hii ni aibu kwa kweli na sehemu nyengine mke humpati ng'o.Tuache ulimbukeni.Tuenzi tamaduni zetu.Kuna mtoto wa kigogo wa yale mambo ya vipichu(Lungande) nimetonywa anafanya engagement party saivi na mihereni yake kila mtu anamshangaa..Na hili tukio ndo limenihamsha kuanzisha uzi huu.Nisingependa ku-base kwenye personal attacks ila naamini message sent and delivered to all.
 
Mwanaume anayevaa hereni,anayevaa kata k,
hawajawahi kuipata salamu yangu na nashukuru sina ndugu wa hivyo maana undugu ningeuvunjilia mbali
 
Hutakiwi kumuita mtu wa hivyo eti mwanaume maana ni uzalilishaji wa wanaume!
 
Huwa nasoma tuu uzi za watu huku ila ikinigusa sana kama hii nashindwa kuvumilia, wanaume wa aina hyo watu wawe nao makini mi huwa nawaona kama gays and to me they are disgusting!!!!!!! Arrrrrrrgh!
 
Back
Top Bottom