Hassan dalali alifaulu form 4?

Hassan dalali alifaulu form 4?

BASIASI

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2010
Posts
9,732
Reaction score
5,011
Wapendwa kuna mh mmija alikuwa mwenyekiti wa simba mh hassan dalali ambae aliondolewa kwa kigezo cha shule;baada ya hapo mzee dalali alianza darasa lka firm one na naamini amemaliza mwakajana kwa mnaojua amefaulu hata div 4;maanaa kigezo cha kugombania sijui umefika form 4 ama umefaulu form 4;namwoina dalali akirudi simba tena soon kama mwenyekiti na form 4 yake ;nilijua rage na elimuyake ataongoza kwa heshma loh mbululu mbulula
 
Atatumia style ya Naibu waziri wa Elimu ya kubatizwa kulingana na jina atalotumia kwenye cheti!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom