Happy birthday Mia Khalifa

Shemeji yangu analalamikaga sana kwamba humjali, anasema labda una mchepuko, mimi kukulinda namwambia huna mchepuko labda tu ni hiki chama chetu ndo kinakuweka bize.
part time tu hyo
 
Yale makaratasi unakuja kusaini saa ngapi?
washia mkaa tu hayana maana picha haziwezi kutugombanisha hata nikikukuta chiu nitakwambia vaa twende maana uwezo wa kukuacha sjna unadrive vichwa vyangu vyote viwili kwa ufasaha
 
washia mkaa tu hayana maana picha haziwezi kutugombanisha hata nikikukuta chiu nitakwambia vaa twende maana uwezo wa kukuacha sjna unadrive vichwa vyangu vyote viwili kwa ufasaha
We nipambe tu,ila hili balaa haliishi hivi hivi.
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…