Hapo zamani za kale


wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
8,780
Likes
6,776
Points
280
Age
48
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
8,780 6,776 280
1:Hapo zamani nilikuwa nikinunuliwa ndala mpya siziwai hadi nioge
2:hapo zamani nakumbuka kuna siku mama katoka kujifungua nikamwuliza mtoto umemtoa wapi jibu alonipa kajibu katoka kumnunua hospital
3: hapo zamani tulikuwa tukicheza mpita barabarani ndala ndo magoli...
4: hapo zamani tulikuwa tukicheza mpira tunapiga dochi bila hata kuumia
5:hapo zamani kulikuwepo na vitabu vyenye hadidhi nzuri za kusisimua na kufundisha kama!!!
Sizitaki mbichi hizi!!
Kibanga ampiga mkoloni
Sadiki na fikiri
Tola anakula gizani
Sikielewi uitwangwa nani
Simba na asali!!
hapo zaman wewe unakumbuka nini!
 
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
22,800
Likes
49,887
Points
280
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
22,800 49,887 280
Nakumbuka kule kijijini kwetu tulikuwa tunacheza mchezo wa kujificha na kutafutana watoto wa kike na wa kiume, mkienda kujificha na kabinti mnatumia muda huo kudinyana hahaha
 
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2015
Messages
5,659
Likes
6,231
Points
280
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2015
5,659 6,231 280
Hapo zamani za kale miaka ya 1990 nilikuwa mtemi mtaa mzima lakini leo hii hata kurushiana ngumi na mtu siwezi ama kweli ya kale ni dhahabu
 
T

taishingoni

Member
Joined
Aug 6, 2014
Messages
84
Likes
46
Points
25
T

taishingoni

Member
Joined Aug 6, 2014
84 46 25
Hapo zamani tulikuwa tunapika madangi na mtoto wa kiume anakuwa baba na mtoto wa kike anakuwa mama
 
M

MWANDENDEULE

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2015
Messages
2,496
Likes
2,423
Points
280
M

MWANDENDEULE

JF-Expert Member
Joined May 24, 2015
2,496 2,423 280
Nakumbuka kule kijijini kwetu tulikuwa tunacheza mchezo wa kujificha na kutafutana watoto wa kike na wa kiume, mkienda kujificha na kabinti mnatumia muda huo kudinyana hahaha
Kulikuwa na demu mmoja nilikuwa namgonga sana wakati wa michezo hii, alikuwa na shimo kubwa sana hadi saivi huwa najiuliza pendlgine hakuzaliwa na bikra kwani miaka 7 tu yeye shimo unaingiza ishi yote na mkono juu kama escort!
 
ngafu.fijo

ngafu.fijo

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2015
Messages
1,047
Likes
809
Points
280
ngafu.fijo

ngafu.fijo

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2015
1,047 809 280
Kwenye mchezo wa kudimba na kupika sikuwahi bahatika kuwa baba....mara nyingi nilikua nakua mtoto braza alikua ananibania sana....
 
Rohombaya

Rohombaya

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
9,794
Likes
4,648
Points
280
Rohombaya

Rohombaya

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
9,794 4,648 280
Kulikuwa na demu mmoja nilikuwa namgonga sana wakati wa michezo hii, alikuwa na shimo kubwa sana hadi saivi huwa najiuliza pendlgine hakuzaliwa na bikra kwani miaka 7 tu yeye shimo unaingiza ishi yote na mkono juu kama escort!
Dah ... Chief.. Haukuwa na kibamia? Nauliza tu
 
M

MWANDENDEULE

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2015
Messages
2,496
Likes
2,423
Points
280
M

MWANDENDEULE

JF-Expert Member
Joined May 24, 2015
2,496 2,423 280
Dah ... Chief.. Haukuwa na kibamia? Nauliza tu
Teteteteeeeeeh, sikujua hilo nikadhani nilikutana na Timu Bwawa tu lakini leo ishu yangu ni kubwa japo nilikula mizizi ya mgomba hivyo kama ilikuwa ni kibamia leo si kibamia mkuu!
 
Mlatinoh king

Mlatinoh king

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2015
Messages
4,415
Likes
3,989
Points
280
Mlatinoh king

Mlatinoh king

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2015
4,415 3,989 280
hapo zaman ilikua kila siku majirani wanaskia nkipewa kichapo na bimkubwa kwa kosa la kwenda mtoni kuogelea, lakn sikuwah kuacha! lakin pia kwa wiki nzima lazma anipe bakora hata mara nne kwa kuchelewa kurudi skani! nimepiga sana pasport bafuni kwa kujifanya nimeoga! na tukienda kutembea na familia ilikua lazma niwe wa mwisho kumaliza choda!
 

Forum statistics

Threads 1,237,564
Members 475,562
Posts 29,293,742