Hakyanani naenda kwa mganga

Mimi naganga lakini kwa masharti, kabla ya kukutana na wewe nikuope namberi zangu unirushie tigo pesa
 
hiyo pesa ya kumlipa mganga kwa nini usimpe muhusika au utumie kumnunulia zawadi? hivi unadhani mwanamke anavuwa chupi tu hovyo kama anaenda msalani?

Ha ha ha kuvua pichu gharama eeeh?
 
huyo mtoto mzur hebu mu- invite room... hata usioneshe kua unamtaka saaana... akija tu we BAKA... hawez kupiga kelele haf ukimaliza kumbaka tayar litakua koloni lako.. hii njia inaitwa AMBUSH method

Duu mkuu hyo njia mbadala mbona ni hatar sana
 
Mtafute mheshimiwa Maji marefu pale mjengoni. Sijui anaendelea kuagua au laki tatu kwa siku zinamtosha
 
Njoo nikuoneshe kwa mganga wa ukweli
 
hiv ni vituko uswahilin uswahilini kuna vitukooo
 

Kwani lazima huyo?!
 
Hakuna demu mgumu mbele ya uongo kk,ongea ukweli ujibebe!

Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums

Hii ni kweli mkuu. Hawapendi ukweli hdi adanganywe ndo aamini.
 
Na bado sitishiwi kwa mambo ya kishetani. Namtumainia Mungu naamini atanipa nitakayempenda. Kamalize soli kwa waganga hunipati ng'ooooooooo. Skupendiiiiii

Kumbe ndo ww. Hahahahaha mpe tu .
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…