Hadi kufikishana kileleni napo tunaleteana utapeli!

Hadi kufikishana kileleni napo tunaleteana utapeli!

GRAMAA

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2014
Posts
1,328
Reaction score
4,254
Baada ya mkwamo mwingi wa wanawake kufika kileleni kwenye kugegedana, baadhi ya wanawake wameamua kuwadanganya na kuwaletea utapeli wapenzi wao kwa kujifanya wamefika kileleni kumbe hakuna lolote ni fix tupu.

Sijui ni kwanini wanawake wengi wameamua kutuchekecha sisi wanaume kwa kujifanya eti anafika kileleni kumbe hakuna lolote kumbe anakuchora tu unavyoneng'eneka mtoto wa kiume.

Baadhi zuga zao za kufika kileleni kipindi mnagegedana ni kama vile:-

(i) Wengine huzuga kwa kujifanya anavaibreti ile mbaya mpaka anauma meno mtoto wa kike kisha anajifanya kutoa pumzi kubwa. Kudume unaona yes mambo si hayo bwana. Kumbe hakuna lolote umachezewa fix tu hakuna cha kileleni wala nini.

(ii) Mwingine kipindi unamgegeda atajifanya kukuvuta kwa nguvu au kukukumbatia kwa nguvu huku anapiga kelele za ajabu. Usipokuwa makini anaweza kukuumiza. Kidume unajiona wewe ndiyo mwaaaaaamba kumbe hakuna lolote unachezewa kamchezo katakatifu.

(iii) Mwingine kipindi unamgegeda atajifanya anafika kileleni kwa kuanza kukung'ata shingoni au kifuani na usipokuwa makini ataanza kukufinya balaaa mpaka unamind ila unaamua kuuchuna tu. Kumbe hakuna lolote anakutapeli tu masikini. Mwenyewe unajituniiiiiisha kumbe mwenzako anakuchora tu unavyoweweseka.

(iv) Wengine hujifanya wanabana na kuachia papuchi zao, hivyo papuchi inaanza kupwita pwita na kufanya dushe kubanwa banwa kipindi anafanya hivyo anaweza akaamua akuigizie kwa kuanza kujinyonga nyonga na kukusisitizia kuwa ni hapo hapo usitoe anakojoa very soon. Basi kidume unakazaaaaaana kumbe hakuna lolote unaonekana boya tu.

(v) Wengine anazuga anafika kileleni kwa kuanza kukutukana mitusi mikubwa mikubwa huku akikutandika vibao vya maana tu huku akijifanya kuongeza spidi kubwa ya kunyonga kiuno. Kidume ukiona hivyo unajiona wewe ndiyo wewe kumbe hakuna lolote unachezewa fix tu ili ukate mpunge mrefu

Mwisho wa gemu unazugwa kwa kuombwa maji ya kunywa, kupewa asante kubwa huku ikiambatana na mabusu mengi mengi. Kidume unajiona booooonge la bingwa. Kumbe umepigwa fix ya kiutu uzima.

Wanawake kwanini mnatutendea haya lakini? Mmekosa huruma kabisa.

Mnaleta utapeli na fix mpaka kwenye swala la kufika kileleni?
This is too bad.
 
Hivi bado kuna Baharia hawezi kumtambua mwanamke aliyefika kileleni na yule anayeigiza!????? Au utakuwa umeamua kumuacha tu ili kila mtu apambane na hali yake?

Na wanaokutana na hii ni wapendao short time labda

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sasa mkuu anaekuigizia anakua mkeo au
Au wale wakununua
Au grl friend tu
Yan kwanini akuektie?

kelphin kepph
 
Sasa mkuu anaekuigizia anakua mkeo au
Au wale wakununua
Au grl friend tu
Yan kwanini akuektie?

kelphin kepph
Mwanamke ili akuektie lazima kuwe kuna kitu anataka kutoka kwako. Kama sio hela basi ni ndoa au kitu kingine tu. Mwanamke ambae hataki kitu usipomfikisha atakuchenjia na kulalamika au atakaa kimya tu lakini utajua kabisa hapa umebutua.
 
Nimesoma
Nimecheka sana
Nikajiuliza hivi hapo nani anafaidika alodanganya ama alojiona kidume [emoji23][emoji23]
Wakati naendelea kucheka huku nikatafakari nishadanganya mara ngapi ?
Namlaumu alovujisha SIRI YA KAMBI
Alamsiki tukutane kwenye baby am coming [emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28]
Baada ya mkwamo mwingi wa wanawake kufika kileleni kwenye kugegedana, baadhi ya wanawake wameamua kuwadanganya na kuwaletea utapeli wapenzi wao kwa kujifanya wamefika kileleni kumbe hakuna lolote ni fix tupu.

Sijui ni kwanini wanawake wengi wameamua kutuchekecha sisi wanaume kwa kujifanya eti anafika kileleni kumbe hakuna lolote kumbe anakuchora tu unavyoneng'eneka mtoto wa kiume.

Baadhi zuga zao za kufika kileleni kipindi mnagegedana ni kama vile:-

(i) Wengine huzuga kwa kujifanya anavaibreti ile mbaya mpaka anauma meno mtoto wa kike kisha anajifanya kutoa pumzi kubwa. Kudume unaona yes mambo si hayo bwana. Kumbe hakuna lolote umachezewa fix tu hakuna cha kileleni wala nini.

(ii) Mwingine kipindi unamgegeda atajifanya kukuvuta kwa nguvu au kukukumbatia kwa nguvu huku anapiga kelele za ajabu. Usipokuwa makini anaweza kukuumiza. Kidume unajiona wewe ndiyo mwaaaaaamba kumbe hakuna lolote unachezewa kamchezo katakatifu.

(iii) Mwingine kipindi unamgegeda atajifanya anafika kileleni kwa kuanza kukung'ata shingoni au kifuani na usipokuwa makini ataanza kukufinya balaaa mpaka unamind ila unaamua kuuchuna tu. Kumbe hakuna lolote anakutapeli tu masikini. Mwenyewe unajituniiiiiisha kumbe mwenzako anakuchora tu unavyoweweseka.

(iv) Wengine hujifanya wanabana na kuachia papuchi zao, hivyo papuchi inaanza kupwita pwita na kufanya dushe kubanwa banwa kipindi anafanya hivyo anaweza akaamua akuigizie kwa kuanza kujinyonga nyonga na kukusisitizia kuwa ni hapo hapo usitoe anakojoa very soon. Basi kidume unakazaaaaaana kumbe hakuna lolote unaonekana boya tu.

(v) Wengine anazuga anafika kileleni kwa kuanza kukutukana mitusi mikubwa mikubwa huku akikutandika vibao vya maana tu huku akijifanya kuongeza spidi kubwa ya kunyonga kiuno. Kidume ukiona hivyo unajiona wewe ndiyo wewe kumbe hakuna lolote unachezewa fix tu ili ukate mpunge mrefu

Mwisho wa gemu unazugwa kwa kuombwa maji ya kunywa, kupewa asante kubwa huku ikiambatana na mabusu mengi mengi. Kidume unajiona booooonge la bingwa. Kumbe umepigwa fix ya kiutu uzima.

Wanawake kwanini mnatutendea haya lakini? Mmekosa huruma kabisa.

Mnaleta utapeli na fix mpaka kwenye swala la kufika kileleni?
This is too bad.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nimesoma
Nimecheka sana
Nikajiuliza hivi hapo nani anafaidika alodanganya ama alojiona kidume [emoji23][emoji23]
Wakati naendelea kucheka huku nikatafakari nishadanganya mara ngapi ?
Namlaumu alovujisha SIRI YA KAMBI
Alamsiki tukutane kwenye baby am coming [emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28]

Sent using Jamii Forums mobile app
It seems like you are one of them but not among of them.

Uongo uongo.
 
Back
Top Bottom