HABARI NI KWAMBA "TUACHENI PUNYETO"

HABARI NI KWAMBA "TUACHENI PUNYETO"

Lexus SUV

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2016
Posts
5,182
Reaction score
6,482
salam zot wakuu zwafkie wote
ni hiv imepta zaid mwak m1 toka niache purioo. sasa katka migegedo yangu 8 tokea niache asee nimekuwa wa kulizisha Ks nazo gegeda, pasipo mm pia.
Hi ina maana ya kwmba MBOO japo kuwa ni kubwa,wala hailet hisia pnd. so achen
 
wanaopiga nyeto hawana uandishi mbovu kiasi hichi, mtoa mada huijui nyeto.
 
salam zot wakuu zwafkie wote
ni hiv imepta zaid mwak m1 toka niache purioo. sasa katka migegedo yangu 8 tokea niache asee nimekuwa wa kulizisha Ks nazo gegeda, pasipo mm pia.
Hi ina maana ya kwmba MBOO japo kuwa ni kubwa,wala hailet hisia pnd. so achen
Ulipiga kwa miaka mingapi? Mwaka wa 20 huu napiga na show napiga za kibabe, utakuwa ulikuwa unapiga punyeto na njaa[emoji848][emoji848][emoji848]
 
Ulipiga kwa miaka mingapi? Mwaka wa 20 huu napiga na show napiga za kibabe, utakuwa ulikuwa unapiga punyeto na njaa[emoji848][emoji848][emoji848]
Unapiga nyeto na njaa??[emoji23][emoji23]33
JF kiboko ya macomedy
 
Sasa unapiga hatua moja mbele alafu unarudi hatua tatu nyuma..

@Unayumba
 
WATU WANAO PENDA PURIOO , NDIO WANAREPLY NEGATIVITY. ASEEE MM NMEWEKA UZI HUU KWA AJILI YA KUONYESHA ATHALI ZA PURIIOO KAMA MBOO KUKOSA HISIA NA MWILI PINDI INAPOKULA K , so kama ndo hivyo mh ngoja mimi nikae pembeni.
 
Hii post lazima umeandika ukiwa unafanya shughuli nyingine. . . . .wazee wa kupanda nazi kwa mkono mmoja bana 🙂🙂🙂
 
Back
Top Bottom