Habari ndio hii | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Habari ndio hii

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by upele, Oct 30, 2010.

  1. upele

    upele JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2010
    Joined: Mar 3, 2010
    Messages: 365
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :thinking:Kuna taarifa zinasema kuwa; Mkapa baada ya kusakamwa sana na UFISADI,
    siku moja akiwa nje ya nchi, alikutana na Mwandishi mmoja ambaye
    alikwenda huko kwa ajili ya kupokea Tuzo, baada ya kusalimiana
    walialikana katika Mgahawa na kunywa Chai ambapo Mazungumzo yao baada
    ya kujuliana hali yalikuwa hivi;

    Mkapa: Vipi Siasa za kwetu, hali ikoje.
    Mwandishi: Zipo zinaendelea tu.
    Mkapa: Hongera kwa kuchukua tuzo, kwani huu ndiyo uandishi niliokuwa
    nikiusema wakati wa utawala wangu ila hamkunielewa tu.
    Mwandishi: Asante. mbona umekuwa kimya sana.
    Mkapa: Ahaa! Nimeamua, tena wewe si mwandishi bwana sasa leo nakupa
    mtihani. naomba Muulizeni Kikwete anaifahamu vipi EPA?
    Mwandishi: Kwani ilikuwaje mkuu?
    Mkapa: Unajua mie nikiwa Madarakani, Kikwete alikuwa akitambulika
    ndani ya UWT kwa Codename ya 'Malaika'. Siku Moja kabla ya kuingia
    katika Uteuzi wa wagombea wa Chama, nilifuatwa na watu wa Usalama na
    kuambiwa kuwa Malaika atashinda. Sikuwa namtaka awe kiongozi kwa vile
    nilimfahamu, lakini watu wa Usalama wakaniambia, Mzee hamna namna
    kwani ameshakamata mfumo wote wa chama na baadhi ya UWT, Jeshi na
    sekta muhimu, hivyo wakanitaadharisha kwamba iwapo nitamzuia nchi
    itayumba. Nilishangaa lakini sikuwa na namna zaidi ya kuinusuru nchi,
    niliwasiliana na wazee katika chama na kuamua kukubaliana nao
    kuiepusha nchi katika matatizo.
    Lakini siki chache baada ya Dodoma kumpitisha Malaika, nilifuatwa na
    maofisa wake na kuelezwa kuwa Malaika alikuwa akitaka fedha kwa ajili
    ya kampeni, Ukweli nilimaka, na kuhoji nitazipata wapi. Wakanieleza
    amesema zipo BoT. Niliamua kumuuliza gavana (Balali) kwa simu, kuwa
    Chama kilikuwa kikitaka fedha kwa ajili ya Uchaguzi,
    Balali akajibu hakukuwa na fedha.
    Kutokana na majibu hayo Malaika akamfuata Mkapa na kumueleza anajua
    kila kitu na kwamba kulikuwa na Fedha za malipo ya nje alikuwa akiomba
    hizo kwa ajili ya kampeni za chama. Nikamueleza Balali ambaye alisema
    fedha hizo haziwezi kutolewa mpaka kuwepo na doccument, baada ya
    majibu hayo kufikishiwa Malaika na watu wake walifika na kuwasilisha
    doccument kwa Balali na kuzitoa fedha hizo.
    Mwandishi: Duh...inamaana EPA alicheza Malaika?
    Mkapa: Ndiyo maana nakutaka ukipata nafasi muulizeni Kikwete anaijua
    vipi EPA?

    Source: Habari hii nimeisikia kwa mwandishi mmoja nchini aliyewahi
    kushinda Tuzo akimsimlia mtu wangu mmoja wa Karibu nami.

    Conquest-yeah wana jf kazi kwenu na jk
     
  2. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Duh!malaika gani mwizi,mropokaji,mlipa visasi. Hii ni kejeli kwa malaika wa kweli!!!
     
  3. dazenp

    dazenp Senior Member

    #3
    Oct 30, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 101
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    This is something i have to believe kama imetokea tatizo JF ukitoa Tetesi kama hisi nahisi UWT wako humu wanabana kwakuwa ni DATA za maana so unaonekana mzushi the thing is endelea kutoa DATA hata kama wanabana:doh:
     
  4. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2010
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,690
    Likes Received: 644
    Trophy Points: 280
    Yes, Shetani akizeekaanakuwa Malaika!
     
  5. upele

    upele JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2010
    Joined: Mar 3, 2010
    Messages: 365
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    INAMAANA WAKUU WA JF NAO NI CCM AU VIPI WATU TUPO ON THE LINK BWANA HATA WAKIBANA ITAKUWA WAO NA WAKUBWA WAO
    iLOVE JF ALL MY LIFE
    cONQUEST-GOOD DIE YOUNG:nono:
     
  6. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,768
    Likes Received: 722
    Trophy Points: 280
    Malaikaaaa nakupenda malaika, malaikaaa nakupenda malaikaaaa, nami nifanyeje kijana mwenziooo, nashindwa na mali sina eeh ningekuoa malaikaaa.
     
  7. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,563
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135

    singo imetulia kweli mana baada ya malaika kukosa pesa za kuingia ikulu akaenda kukwapua za epa
     
  8. e

    ejogo JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2010
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hii kali kwelikweli!!
     
  9. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 3,199
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Duu haya mambo hayaishi midomoni wakati malaika anakula kuku kwa mrija, na hii last term ndo kuboronga kutakuwa kukubwa.

    But life goes on
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Oct 30, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,838
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 145
    ulikua wapi siku zote na hii habari.... hebu mengine haya ubaki nayo kwenye vijiwe bana, authenticity hakuna hapo
     
  11. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #11
    Oct 30, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,768
    Likes Received: 722
    Trophy Points: 280
    . No sir, this has come timely. Make sure tomorow you do the needfull
     
  12. upele

    upele JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 3, 2010
    Messages: 365
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkubwa yapo mengi ila naogopa wanajf wasije wakafa kwa bp maana ukitoa mengi basi uchungu utapelekea mauti sasa bora kidogo,
    Conquest-we acha tuu ukijua utalia:nono:
     
  13. W

    We know next JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Du hii kali tena, mwaka huu tutasikia mengi. Lakini kwa jinsi hali ilivyosintashangaa kuwa yalitokea hayo. na kama mapenzi ya MUNGU yatatimia ktk uchaguzi huu, basi mambo yote hadharani. watatajana wote.
     
Loading...