GPA Utumishi wa Umma

GPA Utumishi wa Umma

MBOSA boy

Member
Joined
Sep 2, 2021
Posts
48
Reaction score
31
Habari

Naomba kuuliza kuhusu GPA kuwa Ina effect yoyote kwenye kupata kazi za utumishi wa Umma.

Mfano Nina GPA ya 2.5 nimeapply Tax management officer II. ikatokea nimefaulu mitihani yao kwa GPA hiyo napata kazi?

Msaada plz
 
Tangazo la kazi uwa lina toa sifa zote za mtu wanayemuhiyaji, lakini pia kuna baadh ya taasisi kama vyuo vikuu huwezi kuwa lecturer kwa GPA chini ya 3.8 level ya bachelor degree hata kama una PhD. Na baadhi ya taasisi pia uhitaji GPA kuanzia 3.5 kama TARI Kuanzia level ya degree. Kwahiyo kuwa mtumishi unaweza tu
 
Tangazo la kazi uwa lina toa sifa zote za mtu wanayemuhiyaji, lakini pia kuna baadh ya taasisi kama vyuo vikuu huwezi kuwa lecturer kwa GPA chini ya 3.8 level ya bachelor degree hata kama una PhD. Na baadhi ya taasisi pia uhitaji GPA kuanzia 3.5 kama TARI Kuanzia level ya degree. Kwahiyo kuwa mtumishi unaweza tu
TARI nao ni macomplicators tu.. hv hawajui kupata GPA ya 3.0 pale SUA Kilimo si kazi ndogo..
 
Habari

Naomba kuuliza kuhusu GPA kuwa Ina effect yoyote kwenye kupata kazi za utumishi wa Umma.

Mfano Nina GPA ya 2.5 nimeapply Tax management officer II. ikatokea nimefaulu mitihani yao kwa GPA hiyo napata kazi?

Msaada plz
GPA ni digits zilizo kwenye paper tu, kama simu tunavyosema specs on paper
i.e tecno ana simu ina MP 64 halafu iphone ana MP 12 ubora wa picha ni tofauti kabisaaa!

japo utafiti unasema uelewa wa watu wengi kwa asilimia kubwa unakuwa reflected na gpa

I am just sayin
 
Tangazo la kazi uwa lina toa sifa zote za mtu wanayemuhiyaji, lakini pia kuna baadh ya taasisi kama vyuo vikuu huwezi kuwa lecturer kwa GPA chini ya 3.8 level ya bachelor degree hata kama una PhD. Na baadhi ya taasisi pia uhitaji GPA kuanzia 3.5 kama TARI Kuanzia level ya degree. Kwahiyo kuwa mtumishi unaweza tu
Asante Sana
 
Kama ndo elimu hii hata ujinga haiondoi ina maana gani sasa watu kusoma
 
Jamaa angu ana GPA ya 2.4,yuko TRA tunduma anakula good time. Na alipitia huko huko utumishi pasipokumjua mtu yeyote.GPA kubwa labda kama unataka kuwa mwalimu wa chuo.
Asante kwa kutiwa moyo
 
Back
Top Bottom