Good News Kwa Blogger Ambao Hawawezi Kushare South Kupitia Fb

thegeniustzda

JF-Expert Member
Dec 14, 2017
208
500
Nitaweka Link zipatazo 100 Uwe Fasta Tu Kujoin haraka kabla group halijajaa hii kwa bloggers ambao ni wavivu wa kushare fb au ambao wameshindwa kbca haya magroup ukipambana sana uwezi kosa $20 kwa siku japo ni ndogo lkn kwa hali ya magu kuna blogger wengine hata $3.00 hawafikishi ....


Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom