Good husband is hard to find nowdays

Jamani hiki kingereza ni dialect gani, hii grammar na poor vocabulary mmeitoa wapi? Tumieni kiswahili basi mbona wabongo ndo wengi humu ama unataka tujue kuwa lugha huiwezi? Very funny!!
 
If only men could understand what u mean and take a step ahead by starting preaching and teaching their fellow.at least 50% of men for sure marriage institution could change a lot.Because women use a lot of time to take care of their husband and children but in return is .....we mjinga...hana adabu...stupid...hahaaaa men
 
ha ha ha..! mkuu hapo sina la kusema!!
 




Pengine macho yangu.


 
Hizo sababu alizozitoa hapo, kwa upande wa pili zinafanya iwe vigumu kupata mke mwema.

Siku hizi wanawake hawafanyi kazi wao wanataka kukaa saluni wakirembwa wiki nzima.

Naona zamu hii mnadili na wanaume
 
Hizo sababu alizozitoa hapo, kwa upande wa pili zinafanya iwe vigumu kupata mke mwema.

Siku hizi wanawake hawafanyi kazi wao wanataka kukaa saluni wakirembwa wiki nzima.

Na kukaa saloon ni umbea wa kujadili wanaume baadaye wanamegwa
 
ILLU SAMAHANI kama wewe ni ke umeandika ukweli halisia Bila Upendeleow wowote please nina muda mrefu sijona ukweli huu toka kwa mwanamke,please nataka nikupe complimentary I will send some credit via PM for 2 networks TIGO&ZAIN.FOR 6 MONTHS KESHO. UR OPEN SPEAKING FOR BOTH SIDES.
 

Nitumie number za vocha fasta basi...ila zisiwe feki
 
we both face the same obstacles, it might be because of the life style or the time we are in right now but all in all we do need God to guard us so that we do not end up with the wrong partners

 
sure thing man..... i have a friend just y`day she told me she found out her hubby is gay n she stayed away coz he use to demand 0712 and he is well off and successful person... much worse is, its just 1 year since they got married and she wants a divorce as soon as by yesterday ......... tell me now, where can we find good hubby materialll... men talk to me pliz:angry::A S 109::hail::hail: and GOD help us.
 
Kazi ipo wala si utani..!
 
wanaume wamebaki wachache sana. watoto wa kiume nao wanataka kulelewa. kazi ipo.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…