Godzillah umeniangusha kaka..

Okhondima

JF-Expert Member
Jul 10, 2013
1,114
1,500
Kwa jinsi ilivyokuwa kali ile nyimbo,sikudhani hata mara moja kama Godzillah angefanya video mbovu kiasi kile!
Kwa jinsi nyimbo ilivyokuwa na mdundo wa maana,mdundo wa kitemi,mdundo wa hip hop zile za old school,mdundo amsha amsha.Flow za kinyamwezi zote ulizotiririka mule ndani..yani juhudi zote ambazo master jay,marco challi,walter chilambo na wewe mwenyewe mlizozifanya ndio unaenda kuzifanyia utumbo huo??
Kwa mtindo huu,BET,MTV,CHANNEL O awardz na zinginezo za kimataifa mtazisikia kwenye radio tuu.
Godzilla Feat. Walter Chilambo - Thanks God (Official HD Video) - YouTube

"Nlikuwepo":bolt:
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom