Godoro la Dodoma


Depretty

Depretty

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2013
Messages
243
Likes
80
Points
45
Depretty

Depretty

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2013
243 80 45
habari..naitaji godoro la dodoma foam inch 8-10...kwa bei ya inch 8(120,000-130,000)inch 10-150,000...
wapi naweza nikapata kwa bei hiyo???
Napatikana tabata kinyerez.z
shukran
 
buffalo44

buffalo44

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2016
Messages
1,109
Likes
699
Points
280
Age
21
buffalo44

buffalo44

JF-Expert Member
Joined May 8, 2016
1,109 699 280
in shop
 
buffalo44

buffalo44

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2016
Messages
1,109
Likes
699
Points
280
Age
21
buffalo44

buffalo44

JF-Expert Member
Joined May 8, 2016
1,109 699 280
i know in shop but according to my badget hyo hapo juu ndo mana nimeuuliza...wapi nawwza pata kwa bei hyo.
aah ndo hivyo mi naish bush sjui godoro kila sku ngoz ya simba
 
Mavipunda

Mavipunda

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2012
Messages
5,026
Likes
3,812
Points
280
Mavipunda

Mavipunda

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2012
5,026 3,812 280
nenda kiwandani kwao pale mikocheni jirani na walipokuwa majembe
 
R Mbuna

R Mbuna

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2015
Messages
1,712
Likes
3,039
Points
280
R Mbuna

R Mbuna

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2015
1,712 3,039 280
Mimi ninalo used maana kwa bei hyo jipya hauwezi kulipata.
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
31,642
Likes
5,064
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
31,642 5,064 280
Dukani angali
 
Rich Pol

Rich Pol

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2013
Messages
7,777
Likes
3,591
Points
280
Rich Pol

Rich Pol

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2013
7,777 3,591 280
Hata godoro unaulizia kwenye mitandao kweli???
 
N

Ngahekapahi

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2012
Messages
549
Likes
154
Points
60
N

Ngahekapahi

JF-Expert Member
Joined May 8, 2012
549 154 60
Bei hiyo huwezi pata, bei zake ni from 350,000 hadi 400,000
 
GREENER

GREENER

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2015
Messages
580
Likes
1,613
Points
180
GREENER

GREENER

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2015
580 1,613 180
Bei hiyo huwezi pata, bei zake ni from 350,000 hadi 400,000
sio kweli, nimenunua juzi juzi depot yao ya keko furniture pale mboz road inch 8 kwa 113000 (removable cover)
 
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2016
Messages
22,199
Likes
47,981
Points
280
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2016
22,199 47,981 280
Kwahiyo bei labda yale magodoro feki ya Comfy
 
Ka-nabyule

Ka-nabyule

Member
Joined
Jan 5, 2016
Messages
85
Likes
39
Points
25
Age
48
Ka-nabyule

Ka-nabyule

Member
Joined Jan 5, 2016
85 39 25
Hilo kwa vyo vyote litakuwa ni "rejet" ndio maana likapelekwa Keko kuuzwa kwa mafundi wa sofa. Pole!
 
papaa kishimba

papaa kishimba

Member
Joined
Jun 22, 2016
Messages
60
Likes
15
Points
15
Age
23
papaa kishimba

papaa kishimba

Member
Joined Jun 22, 2016
60 15 15
ww acha ubwege hadi godoro unaulizia humu hilo la mwanzo ulilokuanalo ulilipata humu nenda supermarket yapo
 
GREENER

GREENER

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2015
Messages
580
Likes
1,613
Points
180
GREENER

GREENER

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2015
580 1,613 180
Hilo kwa vyo vyote litakuwa ni "rejet" ndio maana likapelekwa Keko kuuzwa kwa mafundi wa sofa. Pole!
wajinga ndo waliwao, ulimbukeni wa kudhani vitu vya bei kubwa ndo orijino unakusumbua ndo mana mnapigwa kekundu kila siku, nenda ile depo kaiangalie jinsi ilivyo kubwa ka kiwanda na bei za magodoro zimebandikwa na risiti ya tra unapewa na yana alama zote za ubora, ina maana tbs hapo hawapajui hadi waache bidhaa feki nyingi kiasi hicho ziuzwe hadharani?, na hapo ndo yanaposafirishwa kwenda mikoani, endelea kwenda kununua orcadeco wenzio tunathamini kila thumni tunayotoa mifukoni mwetu.
 

Forum statistics

Threads 1,235,907
Members 474,863
Posts 29,239,959