Give them a break! Kwanini watu wanakataa kila anayeteuliwa?

Give them a break! Kwanini watu wanakataa kila anayeteuliwa?

Tausi Mzalendo

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2010
Posts
1,470
Reaction score
722
Kila uteuzi unakataliwa,
Watu kutwa kulalamika kwanini fulani kateuliwa, hawezi!
Mngetaka nani ateue au ataeuliwe kushika nyadhifa zinazotakiwa kujazwa ili mridhike?
Ati walioteuliwa hawana uwezo.Mmejuaje ilhali ndiyo kwaaanza wameteuliwa tu?
Kwanini wasipewe nafasi wakaonyesha wameshindwa.

Katiba iliyopo inampa madaraka Rais kuteua viongozi wa juu wa serikali na si vinginevyo.
UTEUZI NI UTEUZI - hauna ushindani hivyo ni bahati mbaya sana nchi yetu ina utaratibu huo.
Mchakato wa Katiba mpya unaweza kuleta mabadiliko ikiwa wananchi wataamua hivyo.
Ukute walalamishi wengi wala hawajashiriki mchakato na kutoa maoni na mapendekezo yao wanakalia kulalamika kwa keyboard tu hapa.
 
Kila uteuzi unakataliwa,
Watu kutwa kulalamika kwanini fulani kateuliwa, hawezi!
Mngetaka nani ateue au ataeuliwe kushika nyadhifa zinazotakiwa kujazwa ili mridhike?
Ati walioteuliwa hawana uwezo.Mmejuaje ilhali ndiyo kwaaanza wameteuliwa tu?
Kwanini wasipewe nafasi wakaonyesha wameshindwa.

Katiba iliyopo inampa madaraka Rais kuteua viongozi wa juu wa serikali na si vinginevyo.
UTEUZI NI UTEUZI - hauna ushindani hivyo ni bahati mbaya sana nchi yetu ina utaratibu huo.
Mchakato wa Katiba mpya unaweza kuleta mabadiliko ikiwa wananchi wataamua hivyo.
Ukute walalamishi wengi wala hawajashiriki mchakato na kutoa maoni na mapendekezo yao wanakalia kulalamika kwa keyboard tu hapa.

Tausi Mzalendo:Una mantiki katika hoja yako. Ila ikumbukwe kwamba hao unaowasoma wakipinga kwa sababu ya uzoefu katika teuzi kadhaa zilizotangulia hazina kuwa na tija.

Bado matatizo yetu ni yaleyale katika taasisi zote nyeti:Elimu,Afya,Nishati na mdororo wa uchumi umekuwa ukiwagusa wananchi maskini kila siku.

Hali ni mbaya bado.Ndo mana watu wanaonekana kulalamika kila wakati.Usishangae hata walio teuliwa nao wataanza kulalamika!
 
Last edited by a moderator:
Kila uteuzi unakataliwa,
Watu kutwa kulalamika kwanini fulani kateuliwa, hawezi!
Mngetaka nani ateue au ataeuliwe kushika nyadhifa zinazotakiwa kujazwa ili mridhike?
Ati walioteuliwa hawana uwezo.Mmejuaje ilhali ndiyo kwaaanza wameteuliwa tu?
Kwanini wasipewe nafasi wakaonyesha wameshindwa.

Katiba iliyopo inampa madaraka Rais kuteua viongozi wa juu wa serikali na si vinginevyo.
UTEUZI NI UTEUZI - hauna ushindani hivyo ni bahati mbaya sana nchi yetu ina utaratibu huo.
Mchakato wa Katiba mpya unaweza kuleta mabadiliko ikiwa wananchi wataamua hivyo.
Ukute walalamishi wengi wala hawajashiriki mchakato na kutoa maoni na mapendekezo yao wanakalia kulalamika kwa keyboard tu hapa.
Pesimists and prophets of doom
 
Back
Top Bottom