Gidabuday afichua uozo chama cha riadha, Je Fenela Mukangara anawalea akina Bayi?

jogi

JF-Expert Member
Sep 25, 2010
25,643
2,000
akihojiwa na Shafii Dauda mwanariadha mkongwe Wilhelm Gidabuday amekituhumu chama cha riadha nchini kuendesha mambo kwa namna ya ukiukwaji mkubwa wa taratibu na sheria sio tu za chama cha riadha bali pia sheria za nchi.

================FACT TO FOLLOW SOON=============
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom