Geneva ya Afrika ni chafu....!

Geneva ya Afrika ni chafu....!

kaburungu

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2011
Posts
3,952
Reaction score
7,524
Takribani wiki nne mfululizo eneo la stendi ya mabasi madogo almaarufu vipanya ni chafu na linanuka. Eneo linalotia kichefuchefu zaidi kutokana na hewa iliyochanganyika na uvundo wa taka zilizochanganyikana na maji taka ya mfereji, ni stendi ya vipanya kueleke Usa river. Harufu hiyo ni matokeo ya kufurika kwa mifereji ya majitaka kulikosababishwa na utupaji wa taka katika mitaro hiyo. Je ungozi wa jiji haulioni hili? Naomba kuwasilisha.
 
Takribani wiki nne mfululizo eneo la stendi ya mabasi madogo almaarufu vipanya ni chafu na linanuka. Eneo linalotia kichefuchefu zaidi kutokana na hewa iliyochanganyika na uvundo wa taka zilizochanganyikana na maji taka ya mfereji, ni stendi ya vipanya kueleke Usa river. Harufu hiyo ni matokeo ya kufurika kwa mifereji ya majitaka kulikosababishwa na utupaji wa taka katika mitaro hiyo. Je ungozi wa jiji haulioni hili? Naomba kuwasilisha.

Soko la mjini kati pia bange, gongo zinauzwa wazi wazi kama vocha za simu!!
 
Unategemea nini ikiwa Madiwani asilimia tisini (wakiwemo madiwani wa viti maalum) hawajaliona darasa la saba?. Hata huyo Meya aliechaguliwa na CCM vision yake ni ndogo mno. Hao mameya waliopita nao walikiwa ma bomu tu wenye njaa hasa. Arusha haitabadilika mpaka hapo Meya atakapochaguliwa na wakaazi wa Arusha na sio kwa kupigiwa kura na madiwani wenye njaa kali. Pia Meya anatakiwa kuwa ni mtu aliyekuwa na vision na exposure ya kutosha.
 
Back
Top Bottom