Geely Auto wametuletea Electrical Hatcback “Geome” kwa bei ya kuanzia $9,900 tu

Geely Auto wametuletea Electrical Hatcback “Geome” kwa bei ya kuanzia $9,900 tu

Mad Max

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Posts
35,406
Reaction score
103,892
Geely Auto wamezindua Geome EV hatchback itakayokuja katika series mbili na trims tano, kuanzia bei ya $9,900 hadi $14,000 na zikiwa na CLTC range ya kilometa 310 hadi 410.

IMG_0390.jpeg

Tukianza na ya 310 km, hii ina battery la 30 kWh kutoka kampuni la CATL, na inatoa power ya 78 hp.

IMG_0382.jpeg

Hii kubwa ya 410 km yenyewe ina battery la 40 kWh, na horsepower 114.

IMG_0381.jpeg

Zote mbili zina maximum speed ya 140 km/h, na acceleration ya 0-50km/h ni 3.9 sec. Na battery zote mbili zina support fast charge hadi ya 30% to 80% kwa dakika 21 tu.

IMG_0391.png

Pia zinaruhusu 3.3 kW Vehicle to Load (V2L) kwamba umeme ukikatika unaweza kuitumia kama power bank kuwasha baadhi ya appliences nyumbani kwako.

IMG_0383.png
Kuhusu advanced driving assistance na usalama, hii itakuja na adaptive cruise control, uwezo wa kudetect alama za barabarani, warning wndapo utahama barabara, na automatic emergency braking.

​

Ndani kuna 8.8 inch LCD instrumental pannel kwaajili ya dereva, itakayomuonesha taarifa zote za muhimu wakati anaendesha.

IMG_0386.jpeg

Katikati kuna central control screen yenye ukubwa wa inch 10 au inch 15 kutegemea na trim utakayonunua.

IMG_0385.jpeg
IMG_0387.png

Pia kuna vitu kama 50W wireleaa fast charging, voice assistant, OS ya Geely (inaitwa Galaxy Flyme Auto yaani kama Android Auto au CarPlay ya Apple).

​

Kingine wakichokitilia mkazo kwenye presentation ni kua na storage space 36 kwenye ili gari, ikiwemo 70L front trunk, 375 L resr trunk, globe box nk.

Oreorders zimeshaanza, wahi chukua kitu.
 
Back
Top Bottom