Gari ya Kukodi

lawyer2

JF-Expert Member
Dec 31, 2015
212
225
Salaam wadau
natafuta gari ya Kukodi kwa siku 7..gari yangu imepata shida na itakua tayari baada ya siku 7.Gari yoyote ndogo kama premio,vits,porte etc.Gari itatumika hapa Dar kutoka nyumbani kwenda kazini upanga.Budget ni elf 25 kwa siku na mafuta juu yangu.Naombeni msaada huu.0689900000
 

mng'ato

JF-Expert Member
Oct 27, 2014
26,512
2,000
Mkuu unataka ukaoshee Moshi na gari ya watu nini mkuu,hahah.Ni utani chief
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom