Gari ya kiongozi haizimwi ili kutunza Ubaridi

Gari ya kiongozi haizimwi ili kutunza Ubaridi

Kipenzi Changu

Platinum Member
Joined
Aug 24, 2011
Posts
59,432
Reaction score
139,497
Mdau ananihoji kwanini mtu akipata cheo tu mfano uwaziri,ukurugenzi,urais,ukuu wa mkoa nk,ndani ya muda mfupi anatakata hata kama alikuwa na sura ngumu?

Nimemwambia pamoja na sababu zingine lakini afahamu kwamba magari ya viongozi huwa hayazimwi ovyo ili kutunza ubaridi wa AC.

Gari inaweza kukaa hata saa bila kuzimwa ikimtunzia Mkuu kaubaridi akitoka kikaoni au lunch asipatwe na joto!! Kwa hiyo atambue kuwa pepo ipo hapa hapa duniani na yeye jukumu lake ni kupiga kura tu!!

Kwa hiyo wana JF ambao hamkuwa mnajua basi mjue
 
Hahahahahaha huyo mdau ajilaumu yeye kutokuwa kwny system ya chama tawala na uongozi wa juu serikalini
 
Kuna haja ya kuwa mwana chama wa chama kinachotawala.
 
Akudanganyaye mchana usiku atakutapeli kabisa
 
Mdau ananihoji kwanini mtu akipata cheo tu mfano uwaziri,ukurugenzi,urais,ukuu wa mkoa nk,ndani ya muda mfupi anatakata hata kama alikuwa na sura ngumu?

Nimemwambia pamoja na sababu zingine lakini afahamu kwamba magari ya viongozi huwa hayazimwi ovyo ili kutunza ubaridi wa AC.

Gari inaweza kukaa hata saa bila kuzimwa ikimtunzia Mkuu kaubaridi akitoka kikaoni au lunch asipatwe na joto!! Kwa hiyo atambue kuwa pepo ipo hapa hapa duniani na yeye jukumu lake ni kupiga kura tu!!

Kwa hiyo wana JF ambao hamkuwa mnajua basi mjue
Pesa za kumwaga, pesa ni sabuni ya roho, shurti wanawiri
 
Back
Top Bottom