Jestina JF-Expert Member Joined Jan 6, 2011 Posts 4,828 Reaction score 1,716 Jun 2, 2012 #1 inafaa kwa biashara ya Taxi na shilingi ngapi??? na pia naombeni input zenu,prons and cons za kuifanya hii biashara mie nataka kujikita uko.....
inafaa kwa biashara ya Taxi na shilingi ngapi??? na pia naombeni input zenu,prons and cons za kuifanya hii biashara mie nataka kujikita uko.....
C Chief Platinum Member Joined Jun 5, 2006 Posts 4,068 Reaction score 3,884 Jun 3, 2012 #2 Tarlisha said: inafaa kwa biashara ya Taxi na shilingi ngapi??? na pia naombeni input zenu,prons and cons za kuifanya hii biashara mie nataka kujikita uko..... Click to expand... Kuna cons tu hakuna pros. Mtajirishe dereva. Haya ni mawazo yangu tu
Tarlisha said: inafaa kwa biashara ya Taxi na shilingi ngapi??? na pia naombeni input zenu,prons and cons za kuifanya hii biashara mie nataka kujikita uko..... Click to expand... Kuna cons tu hakuna pros. Mtajirishe dereva. Haya ni mawazo yangu tu
Tripo9 JF-Expert Member Joined Sep 9, 2009 Posts 4,373 Reaction score 3,586 Jun 4, 2012 #3 Siku hizi ni bodaboda tu. Watu wachache sana wanapanda tax!
Bujibuji Simba Nyamaume Platinum Member Joined Feb 4, 2009 Posts 78,972 Reaction score 168,469 Jun 4, 2012 #4 Umeongea maneno ya kinywa changu, na mawazo ya kichwa changu Chief said: Kuna cons tu hakuna pros. Mtajirishe dereva. Haya ni mawazo yangu tu Click to expand...
Umeongea maneno ya kinywa changu, na mawazo ya kichwa changu Chief said: Kuna cons tu hakuna pros. Mtajirishe dereva. Haya ni mawazo yangu tu Click to expand...
N naivasha Member Joined May 13, 2011 Posts 94 Reaction score 29 Jun 5, 2012 #5 Daladala + Taxi + Bajaj + Bodaboda = BP + Diabetes + Cardiovascular Deseases = Untimely Death
Maundumula JF-Expert Member Joined Nov 4, 2010 Posts 7,550 Reaction score 3,092 Jun 6, 2012 #6 Biashara ngumu sana especially kama wewe ni mdada!