MIMI NA TZ
Senior Member
- Apr 22, 2014
- 197
- 18
Niko mwanza nauza spacio namba "B" milioni 7 tu
Please hii ni Kwa wale wahitaji tu
Tuwasiliane Kwa 0788752672
ATTACH]190372[/ATTACH]View attachment 190373View attachment 190374
Hivi hii Ni spacio au Ipsum?
Muuzaji ni kichaa....ukifika mwanza unaweza kukuta ana vokwageni..
Au ni dalali nini mkuu?
Au ni dalali nini mkuu?
kanjanja huyo. wauza samaki wa igogo ni shiiida
Some will appreciate and some will hate, but since u have it keep praying and move forward.
Naombeni mnisamehe sana, nahitaji sana support Kutoka kwenu Biashara yangu bila nyie ni Kazi bure.karibuni sana