Garasha za Nakaaya Sumari | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Garasha za Nakaaya Sumari

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Raia Fulani, Jul 19, 2011.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,228
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Niko kwenye gari naelekea mzigoni. Hewani nasikia kibao chake cha mr politician. Namkumbuka na kumuonea huruma. Hii ni mara ya pili analamba joka na mtu ana kaunti. Mara ya kwanza ni aliposain mkataba feki na sony. Mara ya pili ni pale alipovua gwanda na kuvaa kitenge. Leo hii hakika angekuwa mahali pema mjengoni pamoja na sugu-wakiweka uwiano wa kijinsia dhidi ya uwakilishi wa wasanii na vijana. Anajuuta sasa. Nakaaya uko wapi dada? Ulianza vyema. Jipange tena, dada
     
  2. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,422
    Likes Received: 677
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo sababu ya msingi ya yeye kuwa na magandwa/ magwanda ni ili APEWE ubunge?
     
  3. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,189
    Likes Received: 4,542
    Trophy Points: 280
    Nakaaya Sumari ni nani?
     
  4. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,228
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    we bakteria bana. Kila binadam anasumbukia maslahi. Hata alipoenda chamani ilikuwa ni maslahi anafuata huko. Au uongo?
     
  5. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,228
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    yani nyie magamba mlimnyakua leo hii hamumjui! Loh!
     
  6. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Unajua watu wanashindwa kusoma alama za nyakati!huyu m dada alishindwa kuzisoma alama za nyakati!kwamba upepo unaelekea wapi!

    Kwani kuna mtu yeyote aliyeweza kuwaza kuwa ipo siku budget itagomewa na wabunge?la hasha!wajue watu wanabadilika na huwezi kumdanganya mtu kila siku ipo siku atachoka kuusikiliza huo upupu wako! Cha muhimu fanya mambo yako in good faith utaona kama kuna kitu utashindwa!
     
  7. Bigjahman

    Bigjahman JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 629
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Anaitwa Nakaaya a.k.a MAWENGE yupo arusha bana,alaf cku izi ni teja wa madawa ya kulevya,juz kati apa kwa wa2 wanaojua mbauda alpata bonge la ajal,alkuwa upo unga laana kasi vbaya akaltukza gar mtaroni,maunga yake 2nayo mpaka leo kwaiyo kama ameshatoka hosp aje achukue.
     
  8. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #8
    Jul 19, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,189
    Likes Received: 4,542
    Trophy Points: 280
    Dogo nani magamba? Huyo Nakaya mimi simjui kabisa ana kampuni gani?
     
  9. g

    geophysics JF-Expert Member

    #9
    Jul 19, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Imekula kwake....hasomi alama za nyakati. Nadhani pia udogo wa shule yake umemkosesa akili ya kutafakari... Rest in peace
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Jul 19, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,054
    Likes Received: 3,804
    Trophy Points: 280
    Kwa kweli huyu dada alizicheza vibaya karata zake.........hata katika anga za muziki hasikiki!!
     
  11. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #11
    Jul 19, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,228
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Ndo wasanii wajue kuwa akili ni mali. Kipaji hakitoshi
     
  12. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #12
    Jul 19, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,228
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    mh! Hii mupya. Kwa hiyo anatibu majeraha ya kampeni kwa unga?
     
  13. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #13
    Jul 19, 2011
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,007
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kumbe wimbo wake unapigwa badoo..keep it up nakaaya.remember AMINA FOR LIFE....fuata nyayo kama ulivoamua kuvua cadet zile,UNGEPOTEA MWANMKE MWENZANGU..usikate tamaa karibu mjengoniii 2015
     
  14. The Emils

    The Emils JF-Expert Member

    #14
    Jul 19, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nakumbuka siku hiyo anarudisha kadi ya cdm nilikuwa arusha, kipindi jk anamnadi Batilda Buriani...huyu binti alipewa cha juu..akaikana cdm, bora amejipambanua mapema mana angekuwa shushu kama wengine wanavyotusaliti sasa hivi..
     
  15. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #15
    Jul 19, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,228
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    apotee mara ngapi?
     
  16. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #16
    Jul 19, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,839
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hah ahahhaaa nawe utanikuta
    minister for mineral and natural resources TO COME!
     
  17. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #17
    Jul 19, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,821
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Hili ndio tatizo la CCM, kwanini mnawaendekeza hawa??
     
  18. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #18
    Jul 19, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,162
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Siasa siku zote ni mchezo mchafu
     
  19. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #19
    Jul 19, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 6,061
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Aliruka majivu na kukanyaga moto!!..khe khe khe
     
  20. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #20
    Jul 19, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,131
    Likes Received: 2,117
    Trophy Points: 280
    Angeulamba ubunge kupitia viti maalum.
     
Loading...