Gado: Magufuli and his cheerleaders

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Aug 24, 2011
33,401
2,000
Jan.17.17.Cheering.On_.Magufuli-595x450.jpg
Msaani wa katuni mtanzania anayechorea DW ametoa ujumbe wa katuni.Ametafasiri ukimya wa watangulizi wa Magufuli juu ya yanayoendela nchi hii

Nini maoni yako mdau?
 

Chakaza

JF-Expert Member
Mar 10, 2007
36,652
2,000
Hiyo picha ya ukutani amenuna na kukasirika lakini hana la kufanya. Hawa watatu wao wanajionea ni safi tuu wanachekelea.
Ujumbe mkali sana kwa hao wazee watatu.
 

Msengapavi

JF-Expert Member
Oct 23, 2008
8,499
2,000
Mungu atamuhukumu kwa anayoyafanya. Mtu gani anayesema yy ni rais wa wanyonge halafu wapokumbwa na njaa anadai hawapi chakula
Yeye mwenye! Na unajua, yeye anaamini kuwa anawatetea wanyonge, hata anapowatolea lugha za kejeli na utani usiomstahiki yeyote kwa wakati tulio nao. Mungu amsamehe tu bure!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom