Future ya Masters of Science in health economics and Policy managrment ni ipi?

KINGSLEE

JF-Expert Member
Aug 30, 2013
636
1,000
Habar zenu wadau.
Nimemaliza bachelor ya Uchumi mwaka 2016 hapa Mzumbe.

Natamani kusoma Masters ya Afya (Masters of Science in health economics and Policy managrment) na katika kutafuta ndio nikaikuta hii.

Kimsingi imenivutia sana but inatolewa na Nairobi University lakin hapa Tz hakuna.

Naomba kujua mwenye ufahamu na kada hii anipe Elimu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom