Habari wana JamiiForums,
Nimehamia kikazi kutoka Dar sasa nipo Dodoma.Nina wiki ya pili sasa na zifuatazo ni chamgamoto ambazo ndio fursa za biashara Dodoma mjini..
1.Kunyoa nywele sh 3000-fursa-ukifungua barbershop yako ya kawaida ukanyoa kwa 2000 utapiga hela coz sio wote wana afford bei hiyo..pia barbershop ni chache sana
2.Biashara ya mgahawa-huku wali nyama 2500-3000..wali maharagwe 1500-2000..hiyo ni fursa
3.Kampuni ya usafi-watu wengi wa huku especially wafanyakazi wanapenda kufanyiwa usafi, hata hapa nilikopanga nimeambiwa kila mpangaji anachangia 6000 ya usafi kwa mwezi...usafi unaofanywa(chooni na bafuni+baraza+kumwaga taka)..pia hakuna kampuni nyingi za usafi compare to Dar..
Hizo ni fursa chache kati ya nyingi nilizoziona hapa Dodoma. Mnaweza kuongezea pia kuzifanyia kazi kujikwamua na umaskini.
''EAT WITH YOUR FRIENDS DON'T COMPETE WITH THEM..THE HUSTLE IS AGAINST POVERTY NOT FRIENDSHIP''
Nimehamia kikazi kutoka Dar sasa nipo Dodoma.Nina wiki ya pili sasa na zifuatazo ni chamgamoto ambazo ndio fursa za biashara Dodoma mjini..
1.Kunyoa nywele sh 3000-fursa-ukifungua barbershop yako ya kawaida ukanyoa kwa 2000 utapiga hela coz sio wote wana afford bei hiyo..pia barbershop ni chache sana
2.Biashara ya mgahawa-huku wali nyama 2500-3000..wali maharagwe 1500-2000..hiyo ni fursa
3.Kampuni ya usafi-watu wengi wa huku especially wafanyakazi wanapenda kufanyiwa usafi, hata hapa nilikopanga nimeambiwa kila mpangaji anachangia 6000 ya usafi kwa mwezi...usafi unaofanywa(chooni na bafuni+baraza+kumwaga taka)..pia hakuna kampuni nyingi za usafi compare to Dar..
Hizo ni fursa chache kati ya nyingi nilizoziona hapa Dodoma. Mnaweza kuongezea pia kuzifanyia kazi kujikwamua na umaskini.
''EAT WITH YOUR FRIENDS DON'T COMPETE WITH THEM..THE HUSTLE IS AGAINST POVERTY NOT FRIENDSHIP''