Fursa: Biashara za kuuza sare za chama mikutanoni

Drop shipping Tanzania

Senior Member
Jun 15, 2020
198
500
Habari wakuu,

Mimi ni mjasiriamali mdogo nafikiria kuanzisha biashara ya kuuza Flana na kofia (sare) za chama kama vile CCM na CHADEMA na ACT wazalendo kwenye mikutano Yao.

Je Kuna yoyote mwenye taarifa kuhusu hii biashara?

Nawasilisha na Shukurani.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom