Friend for benefits

Friend for benefits

General Mangi

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2013
Posts
15,316
Reaction score
23,187
I like this kind of reletionship, nimeshindwa kuachaa kwa kweli

Nilianza haka katabia nikiwa form 6, nilikuwa na demu waku ambaye alikuwa anarafiki yake wanasisoma nae. Nilijikuta nimemtongoza na yeye lakini aliniambiaa ana mtu wake.

Tulibahatika mimi, demu wangu na rafiki wa demu wangu kuwa chuo kimoja lakini mchizi wa demu huyu alikuwa chuo kingine lakini cozi tofauti.

Tulijikuta tunaingia kwenye mahaba mazito baada ya mimi kupangisha gheto. Mapenzi yetu yakawa only for sex, akija mchizi wake kumtembelea wanaenda zao gest bila mimi kuwa na kiunyongoo. Hata demu wangu akija huniachiaa bila queree.

Nimemaliza chuo, kuna kademu kapo hapa mtaani kanamjua mpenzi wangu. Yeye pia anamchizi wake. lakini huwa nakagegeda kikija gheto kuchukua muvi.

Napenda wanawake ambao ni waelewaa, na sio kila unayemtongoza anataka future na wewe, sometime sex for leisure.
 
Ila mwisho wa siku utakipata unacho kitafuta ndani ya izo chupi [emoji53] [emoji53] [emoji53]
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom