Frame Ya Biashara Inahitajika

Frame Ya Biashara Inahitajika

JAYMAR

New Member
Joined
Oct 10, 2018
Posts
2
Reaction score
2
Nahitaji Freme kwa ajili Ya Bishara katika maeneo ya Tegeta au Tabata

Nahitaji kwaajili ya Biashara ya Unga wa mahindi mchele na Mafuta ya Kupikia . Kwa mwenye Taarifa zaid anichek kwa 0656369676

Thank you
 
Nahitaji Freme kwa ajili Ya Bishara katika maeneo ya Tegeta au Tabata

Nahitaji kwaajili ya Biashara ya Unga wa mahindi mchele na Mafuta ya Kupikia . Kwa mwenye Taarifa zaid anichek kwa 0656369676

Thank you
Dalali nipo hapa. Nipe hiyo kazi nikutafutie
 
FREM YA BIASHARA INAHITAJIKA MAENEO YA NJIA PANDA YA SAME.......... MOSHI-KILIMANJARO...

FREM IWE KUBWA KIAS...... KWA BIDHAA ZA JUMLA NA REJAREJA.......

TUWASILIANE: 0718321418
 
Back
Top Bottom