Azam kipo, anataka funga dstvVipi king'amuz au deck viko wapi??kitanda fridge je??? Weka vyote mkuu
Kimfaacho MTU chake.simu unayotumia ni aina gani???weka bei zake hapa kiongozi
Vipi king'amuz au deck viko wapi??kitanda fridge je??? Weka vyote mkuu
Kimfaacho MTU chake.simu unayotumia ni aina gani???weka bei zake hapa kiongozi
Weka sifa za jiko la ges?Kuna jiko la gesi, na startimes ya antena..
Na sofa ya mtu mmoja..
Startimes niuzie bhasi..!!Kuna jiko la gesi, na startimes ya antena..
Na sofa ya mtu mmoja..
Upo Mkoa gani mkuuHabari ndugu..
Nauza SINGSUNG FLAT SCREEN TV, inch 25..
Bei 200000/=..
Ni sawa na mpya, nauza sababu ninahama mkoa..
0765050591..
View attachment 975028View attachment 975029View attachment 975031
Mbona unaweka nusunusu? Haya weka na bei