Five things everyone with a vagina should know

Five things everyone with a vagina should know

Hiyo Vagina clean itself
inatembelewa sana na wanawake wa Tanzania hawajichokoi uchi zao na kwa bahati mbaya wanaingiliwa na malungu mengi matokeo yake wengi wananuka uozo.
Hao wanaoingiliwa na marungu mengi itakuwa WANAJICHOKOA ndo maana wananuka uozo coz wanaharibu friendly bacteria.

Kwa hiyo ukijumlisha marungu mengi halafu VAGINA haina ulinzi ndo anapata infection hence chocking smell
 
Mmmmh hebu fafanua mkuu, uamuzi huo vipi?
Tukiongelea mambo ya vinasaba, wanaume wanatengeneza vinasabana vya 'x' na 'y' (chromosomes) wakati wanawake wao hutengenza 'x' tuu, manii huwa ina aidha 'y' na 'x' chromosome. Ili upate mtoto wa kike ni lazima mwanaume atoe 'x' chromosome iunganike na ile ya mwanamke kupata 'xx' (mtoto wa kike).

Vivyo hivyo ili kupata mtoto wa kiume mwanaume lazima atoe 'y' chromosome ili iunganike na 'x' ya mwanamke na kutengeneza 'xy' (mtoto wa kiume). Hivyo utaone mwanaume ndiye anayeamua hiyo vagina iwepo kwa mtoto.
 
Tukiongelea mambo ya vinasaba, wanaume wanatengeneza vinasabana vya 'x' na 'y' (chromosomes) wakati wanawake wao hutengenza 'x' tuu, manii huwa ina aidha 'y' au 'x' chromosome. Ili upate mtoto wa kike ni lazima mwanaume atoe 'x' chromosome iunganike na ile ya mwanamke kupata 'xx' (mtoto wa kike).

Vivyo hivyo ili kupata mtoto wa kiume mwanaume lazima atoe 'y' chromosome ili iunganike na 'x' ya mwanamke na kutengeneza 'xy' (mtoto wa kiume). Hivyo utaone mwanaume ndiye anayeamua hiyo vagina iwepo kwa mtoto.
Ukisoma unatoka gizani.. Kuna wajinga wanalaumu mke Kumzalia Mtt wa kike..
 
Tukiongelea mambo ya vinasaba, wanaume wanatengeneza vinasabana vya 'x' na 'y' (chromosomes) wakati wanawake wao hutengenza 'x' tuu, manii huwa ina aidha 'y' au 'x' chromosome. Ili upate mtoto wa kike ni lazima mwanaume atoe 'x' chromosome iunganike na ile ya mwanamke kupata 'xx' (mtoto wa kike).

Vivyo hivyo ili kupata mtoto wa kiume mwanaume lazima atoe 'y' chromosome ili iunganike na 'x' ya mwanamke na kutengeneza 'xy' (mtoto wa kiume). Hivyo utaone mwanaume ndiye anayeamua hiyo vagina iwepo kwa mtoto.
Sasa hapo anaamuaje? Wewe unaamua sasa naweka X au Y?
 
Hiyo Vagina clean itself
inatembelewa sana na wanawake wa Tanzania hawajichokoi uchi zao na kwa bahati mbaya wanaingiliwa na malungu mengi matokeo yake wengi wananuka uozo.
🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣
 
Sasa hapo anaamuaje? Wewe unaamua sasa naweka X au Y?
Anaamua kwa kua yeye ndiye anayetengeneza za aina mbili tofauti, hata mwili wa mwanamke pia unaamua kuendelea na mimba ama la. Kama kuna matatizo ya kinasaba mwili wa mwanamke huitoa mimba wiki za mwanzo mwanzo.
 
🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣
Nini cha kuchekesha hapo sasa, a vagina is really a self cleansing organ.

Kwani macho yanapotoa machozi unafikiri ni nini kile kinatokea? Kila organ yenye uwazi inayounganisha nje na ndani ya mwili huwa ina bakteria na majimaji ya kujisafisha (mate/udenda, machozi, ute n.k).
 
Hiyo Vagina clean itself
inatembelewa sana na wanawake wa Tanzania hawajichokoi uchi zao na kwa bahati mbaya wanaingiliwa na malungu mengi matokeo yake wengi wananuka uozo.
Duh Kama vagina ya state agent
 
Hope vigina ya Dr. Itakuwa super sana
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom