Rock City JF-Expert Member Joined Feb 11, 2012 Posts 1,266 Reaction score 505 Feb 13, 2012 #2 Loh, nchi yetu ni free zone. Chochote andika, bandika, tundika dukani, uza, jiuze. Labda itakuja iitwayo 'secretariat ya maadili'
Loh, nchi yetu ni free zone. Chochote andika, bandika, tundika dukani, uza, jiuze. Labda itakuja iitwayo 'secretariat ya maadili'
King Kong III Platinum Member Joined Oct 15, 2010 Posts 63,872 Reaction score 97,830 Feb 13, 2012 #3 Pdidy kumbe ziwa saa sita lol
TaiJike JF-Expert Member Joined Dec 14, 2011 Posts 1,482 Reaction score 669 Feb 13, 2012 #4 Ni nchi ya utandawazi.
Emanuel Makofia JF-Expert Member Joined Jan 5, 2010 Posts 3,831 Reaction score 637 Feb 13, 2012 #5 Pdidy said: Click to expand... [h=2]fitina zimezidi !!!!!![/h] vitu viwili tofauti ukidesa kuwa makini!
Pdidy said: Click to expand... [h=2]fitina zimezidi !!!!!![/h] vitu viwili tofauti ukidesa kuwa makini!