Finance au Accountant anahitajika kwa ajiri ya Field au temporal work

Finance au Accountant anahitajika kwa ajiri ya Field au temporal work

Malignant Tumor

Senior Member
Joined
Apr 12, 2013
Posts
190
Reaction score
99
TUNASHUKURU, PAZIA LIMEFUNGWA, TUMEPATA CV ZA KUTOSHA.


Kwa niaba ya Envision Consulting Co.Ltd.Nahitaji mtu wa Account au finance kwa ajiri field au temporal work.Vigezo na Masharti.Awe Binti.Awe graduate/student lakini sio wa mwaka wa kwanza.Awe mchapakazi,mbunifu na mvumilivu.Asiwe mvivu,Awe na nidhamu ya hali ya juu.Siku za kazi ni J3-Jumamosi,muda ni saa 8:00 asubuhi hadi saa 10:30 jioni.Kwa j1 Mwisho saa 2:00 mchana.Aliye tayari anicheki kupitia karatta@envision.co.tz au finance@envision.co.tz
 
nina vigezo hapo juu vp tuna tuma cv na cover letter or cv tu?
 
Kwa niaba ya Envision Consulting Co.Ltd.Nahitaji mtu wa Account au finance kwa ajiri field au temporal work.Vigezo na Masharti.Awe Binti.Awe graduate/student lakini sio wa mwaka wa kwanza.Awe mchapakazi,mbunifu na mvumilivu.Asiwe mvivu,Awe na nidhamu ya hali ya juu.Siku za kazi ni J3-Jumamosi,muda ni saa 8:00 asubuhi hadi saa 10:30 jioni.Kwa j1 Mwisho saa 2:00 mchana.Aliye tayari anicheki kupitia karatta@envision.co.tz au finance@envision.co.tz
Awe Mvumilive? Mnamfanya nini huko hadi hili liwe kigezo?
 
Duuh! vp mhtaj kabisa,mie n mvumilivu sana bahat mbaya jana sikuingia huku nlkuwa busy sana.
 
tunashukuru, pazia limefungwa, tumepata cv za kutosha.


kwa niaba ya envision consulting co.ltd.nahitaji mtu wa account au finance kwa ajiri field au temporal work.vigezo na masharti.awe binti.awe graduate/student lakini sio wa mwaka wa kwanza.awe mchapakazi,mbunifu na mvumilivu.asiwe mvivu,awe na nidhamu ya hali ya juu.siku za kazi ni j3-jumamosi,muda ni saa 8:00 asubuhi hadi saa 10:30 jioni.kwa j1 mwisho saa 2:00 mchana.aliye tayari anicheki kupitia karatta@envision.co.tz au finance@envision.co.tz

uliyetoa hii thread unazingua!
 
Back
Top Bottom