Berlin storm
Member
- Feb 6, 2023
- 60
- 38
Jaman sehem ya chini ya korodan langu ni nyeusi kama baka moja kubwa na kati kat ya mapaja miguu yote miwili Kuna kama malenge jaman fangas itaniua ase.
Ndo wap osii dadEnda osiiii
Sawa nakutumiaAmbatanisha picha ya malengelenge hayo tukupe ushauri
We alikwambia nani Sandra wa kitambaa cheupe umle bila hisani ya watu wa marekani 🤣🤣🤣Jaman sehem ya chini ya korodan langu ni nyeusi kama baka moja kubwa na kati kat ya mapaja miguu yote miwili Kuna kama malenge jaman fangas itaniua ase
We alikwambia nani Sandra wa kitambaa cheupe umle bila hisani ya watu wa marekani 🤣🤣🤣
Tafta ARV uanze dozi dogo lazma upo kwenye gridiBroo hii xhid Ilian nipo darsa la sab mpak xx nilikuw bad mdog
Bro we una mawazo gan ARV za nn wakt afya yang naijua Iko vizur acha uchuro Bax kama huwez kunipa msaada bro kausha mbona tunadharaulina ivyoTafta ARV uanze dozi dogo lazma upo kwenye gridi
Bujibuji Simba Nyamaume jionee zile xx zenye fangasi.Broo hii xhid Ilian nipo darsa la sab mpak xx nilikuw bad mdog
𝗈𝗂 𝖺𝖼𝗁𝖺 𝖻𝖺𝗇𝖺 𝗄𝗎𝗆𝗉𝖺 𝗆𝗍𝗎 𝗐𝖺𝗌𝗂🤣Tafta ARV uanze dozi dogo lazma upo kwenye gridi
[emoji1][emoji1][emoji1][emoji1][emoji1]Tafta ARV uanze dozi dogo lazma upo kwenye gridi
Sasa fangazi zisizoisha ni allergy au kitu gani mdogo wanguBro we una mawazo gan ARV za nn wakt afya yang naijua Iko vizur acha uchuro Bax kama huwez kunipa msaada bro kausha mbona tunadharaulina ivyo