Familia yajiua Iringa


Daaah aise uku panafaa kuoa mke kweli wana jf?
 
Kana Gangilonga Nendeni Kwa MAMA SIYOVELWA MKALE NOAH.
hahahahahahha........................
weee umesahu kuna kijiwe kipya kimefunguliwa njia ya kushuka kwa mkuu wa mkoa kizuri jee sasa??
skumbuki tu jina ila kesho mchana ntakuwa apo lol!!
 
hahahahahahha........................
weee umesahu kuna kijiwe kipya kimefunguliwa njia ya kushuka kwa mkuu wa mkoa kizuri jee sasa??
skumbuki tu jina ila kesho mchana ntakuwa apo lol!!

Ukikuta pamefungwa unajinyonga...
 
Hivi AnayeJINYONGA NA KUJIPIGA RISASI Nani Anajiua Kikatili?

anaejisambaratisha ubongo kwa risasi ni dakika tu anarudisha namba ila anaejinyonga mpaka avute hisia afunge kamba aingie kwa kitanzi,kianze kumakaba mpaka anakata roho aiseeeee
 
hahahahaha lol hawawazagi mara mbili

Kweli aisee hawawazagi Mara mbili mbili, Kuna kipindi serikali ilishauriwa kupiga marufuku uuzaji wa kamba naona zote kule Iringa, hata viatu ilitakiwa viuzwe vile vya mchomeko... Huyu akikuta akikuta hicho kibanda cha kuuza kitimoto kimefungwa usishangae JF tunampoteza member mwenzetu
 

hahahaa ila gfsonwin hawezi kujirestisha bhana
 
Last edited by a moderator:
hahahahahahha........................
weee umesahu kuna kijiwe kipya kimefunguliwa njia ya kushuka kwa mkuu wa mkoa kizuri jee sasa??
skumbuki tu jina ila kesho mchana ntakuwa apo lol!!

Si Kale Kahotel Ama
 
hahahaa ila gfsonwin hawezi kujirestisha bhana

af inaelekea BIGURUBE ananiombe kifo kweli kweli
mwambie iviii miaka 800 iyo roho ishindwe, maisha matam namna hii eboooo
ama kesha mtaftia hubby wangu kamchuchuuu nini??
 
Last edited by a moderator:
af inaelekea BIGURUBE ananiombe kifo kweli kweli
mwambie iviii miaka 800 iyo roho ishindwe, maisha matam namna hii eboooo
ama kesha mtaftia hubby wangu kamchuchuuu nini??

hahahahahhaa meona eeeh wahehe hawawazagi hayo maisha yalivyo matam BIGURUBE ukuje ujieleze mwenyewe
 
Last edited by a moderator:
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…